Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa Guantanamo Vituko Vitupu!

Discussion in 'International Forum' started by Junius, Jul 17, 2009.

  1. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wafungwa watano, akiwemo anayedaiwa kupanga mashambulizi ya Septemba kumi na moja mjini New York, Halid Sheik Mohammed walikataa kufika mahakamani.
    Hii ilitakiwa kuwa mara ya kwanza kwa washukukiwa hao kufika mahakamani tangu Barack Obama awe rais.
    Ingawa Rais Obama amesimamisha kesi za washukiwa walioko Guantanamo bay bado zile za utangulizi zinaendelea.
    Washukiwa hao wa ugaidi walitakiwa kuwepo mahakamani lakini Jaji alipofika viti vyao vilikuwa vitupu.
    Jaji huyo hata hivyo alipinga pendekezo la mwendesha mashataka kuwa watolewe kutoka walipozuiliwa kwa nguvu.
    Baada ya mahakama kuihairishwa kwa muda, washukiwa watatu walifika mbele ya jaji huyo.
    Lakini mmoja wao, Mustafa al Hassawi aliomba kutoka mahakamani alipoambiwa kuwa hatapewa fursa ya kuzungumza.
    Kesi hiyo ilitakiwa kubaini ikiwa Mustafa Al Hassawi na mwenzake Ramsey Bin Alsheeb wana akili timamu na uwezo wakujitetea.
    Wakili wa Bin Alsheeb alielezea mahakama kuwa anatatizo la akili baada ya kuzuiwa kulala, lakini wakati alipokuwa anafafanua zaidi kipaza sauti cha mahakama kilizimwa.
    Washukiwa hao walionyesha wazi kuwa wanadharau mahakama hiyo na hata mmoja alimchezea mwenzake kwa kumrushia mfano wa ndege aliotengeneza na karatasi bila kujali.

    SOURCE: BBC (SWAHILI SERVICE)
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kweli Wanyamwezi sasa ni kama bongo. lol
     
  3. B

    Bull JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwamara yangu ya kwanza nakubaliana na wewe, You are right!! tena afadhali Bongo. wanyamwezi wanakutungia kesi, wanatesa, wana-kidnap namengineyo. Na hii ndo kazi ya CIA imeundwa kwa sababu hizo
     
Loading...