Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafadhili wagoma kutoa hela wataka kujua wahusika wa epa ni maranda pekee|??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wale waheshimiwa wanaotoa misaaada kwa serikali yetu wametangaza
    kusitisha kutoa fedha mpaka watakapotaka kujua swala la epa linaisha lini
    wamesema wamechoka naupuuzi wa nenda rudi wa wahusika wa epa kwenda mahakamaani
    nakurudishwa wakati wanajulikana na ushahdi wanao wenyewe
    wakiwa na hasira wameomba serikali kuwafikisha mahakamani na kesi kujulikana mapema ama
    waachiwe ama lah amechoka swala la kusikia wanapelekwa mahakamani na kuachiwa
    wakati kuna watu wawiwli tu wamefungwa je ni hao ndio wahusika waku wa epa??
    Macho uone
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ya ukweli hayo? Kama kweli mungu ibariki tz
     
  3. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi tusubiri tuone
     
  4. m

    mzeewariba New Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni upumbavu, hawa wahisani sasa kama wanaona watuhumiwa wakouraiani wakati wao wanarudisha pesa za rada kwa nini wasizitumie kuwalipa mawakili ili waliohusika wachukuliwe hatua??? Hau na wao wamekasirika kulazimishwa kurudisha hela kwa serikali?
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Source p/se???
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaaa,unaguswa na epa skendo?????
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mziki wa EPA hakuna asieujua, tunaomba source ya hiyo habari hapo juu na sio porojo za kila siku.
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pididy nakuheshimu pls, toa source mkuu habari hiyo ni kubwa sana haitaji kuishia juu tu ku discuss.
     
Loading...