Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau wa volleyball

Discussion in 'Sports' started by najua, May 30, 2012.

  1. n

    najua JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwa wale wenye timu za volleyball itakuwa poa kaama tukialikana kwa ajili ya mashindano itakuwa poa sana maana tutakuza mchezo.mimi nachezea timu moja ipo tegeta dar. sio mbaya tukiorganise mechi ya kirafiki kwa wale wenye timu
     
  2. Gwakukahja

    Gwakukahja JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2016
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 331
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Aisee hakuna volleyball hapa
     
Loading...