Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau niokoleeni huyu mwanandugu!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau Mkuu, Oct 6, 2010.

  1. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Waungwana nifanyeje nimsaidie mdau wangu maana ana miaka 4 amekuwa sugu wa kujichua!sasa baada ya kuchonga naye nimemtajia madhara yake moja wapo ni kupoteza nguvu za kiume!ajabu ameacha kujichua yapata miezi 2,ila ndo hatamani mademu afu hata akigonga anapiga bao mapema,in short anadai haenjoy kugonga demu afu pia anadai ni kwa afya yake coz asingepata ngoma!me kisera nkicheki jamaa atarudia kuuwa watoto bafuni maana cjajua nifanyeje!wanajamii nisaidieni maana hata akiona watoto wenye mabastora makubwa ama wale wanaoweka matiti nje a.k.a double line hatamani wala nini plz nipeni maushauri ndugu zangu
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    duh hii kali...mjenge kisaikolojia zaidi...kama vp awe anatazama na porn zinastimulate lakini awe makini asiende bafuni afterthat
     
  3. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,971
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Aaah,ngunga sio mbaya,mwache aendelee kupiga kwanza zinasaidia kukuza maumbile ya kiume!!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona kama anakoelekea kubaya ...:hand:
     
  5. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Mdau mkuu sema ukweli bwana tutakusaidia tu, Kwani mpaka uzunguke? Vipi umeamua kuacha mkuu? Umekua siku hizi? Ongera baba
     
  6. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hapana mdau wangu,me huko Muheza nna magoma 6,hapa Dar ninayo 4,afu mabeki 3 nnayo ma5,sa mie n2mie masabuni wapi na wapi mdau wangu!me nataka nimsaidie huyu kijana na sivinginevyo!
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nipe namba yake nimpe ushauri muzuri:blah::blah:
     
  8. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtaalamu huyo wa idara ya baiolojia...................!
    unataka kumshauri sio eeh.................................!
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yani namuonea huruma kweli kweli, si utanisindikiza mwayego:llama:
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mwache tu aendelee kwani hakuna madhara yoyote medically. Siku akikutana na taste tofauti ataacha mwenyewe. Kwa nini aache sasa wakati hana mbadala?
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anachofanya hakina tatizo kuubwa hasa kipindi hiki tulichomo... Ila Ki-saikolojia tu...
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na wadada wakifanya kuna ubaya???:decision:
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sina hakika kama kuna ubaya wowote ingawa mimi siyo dada na siwezi kuwasema wadada. Ni suala la kitu gani roho inapenda. Kwani wewe unaonaje?

    Lakini kama hutaki kufutika duniani (i.e wataalamu wanasema kuwa ni kufa na kizazi chako) basi huo mchezo haufai.
     
  14. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu Maria Roza huyu mwanandugu ningekupa number yake bt ni vema kama yeye mwenyewe angekuwa tayari!bt wacha nchonge naye akikubali ntakupa mwana!T USKER BARIIIDI nimefurahi hiyo nickname yako!Ama nimshauri 2we 2napiga naye mitungi ndo kutasaidia nini!afu pia nawashauri wakina dada mkiwa kwenye sita kwa sita muwe mnajituma sio mnakuwa kama mti bana wala hamtingishiki wala hamuoneshi utundu wowote ndo maana vijana wanaamua kujikamulia nature raha kulikoni kumitafuteni afu ndo mnawapa madhara hawa vijana kutokana na mambo yenu ya kigoroko!
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    maria itakuwa vizuri ukimshauri kwa vitendo ili aipate ladha
     
  16. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wadau vipi??? Badala ya kumpa ushauri utakaomfaa kijana mwenzetu nyie mnaleta utani.

    Ngugu Mzizi Mkuu mwambie huyo best afanye/asifanye yafuatayo:
    Ale vitunguu swaumu na vitunguu maji kwa wingi ili apate hamu ya kujamiiana.
    Ale korosho na karanga kwa wingi ili aongeze mbegu za kiume.

    Asipige punyeto. Uume umeumbwa kwa ajili ya kuingizwa katika uke. Maumbile ya ndani ya uke yako laini ili kuufanya uume usiumie. Ngozi ya viganjani ni ngumu kutokana na shughuli ngumu zifanywazo na mikono. Hivyo kutumia viganja kupiga punyeto ni kujitafutia matatizo siku za usoni, kwani atakuwa akiuumiza uume wake polepole.

    Kama hajaoa na anaogopa kufanya zinaa, mwambie afunge na afanye mazoezi kwa wingi. Vitu hivyo vitamsaidia kupunguza matamanio ya kufanya ngono. Pia mwambie asiwe anaangalia picha ngono.


    ***********************************************
    USIACHE MBACHAO KWA MSALA UPITAO
    ***********************************************
    CCM ni MBACHAO yangu, sitoiacha. CHADEMA na CUF ni MISALA IPTAYO

    Whereever you go CCM is :first:

    :welcome:
     
  17. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuwa na wapenzi wengi sio ujanja. Je, unajua ni kiasi cha energy unapoteza pindi unapotoa mbegu za uzazi????
     
  18. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Baba Mtu kumbuka wameumbwa kwa ajili yetu pia ndo mapambo na maua yetu,so wacha tujirembe nayo na kujiachia nayo!usijaribu kuumiza wala kuumizwa kichwa na magoma maana hapa duniani sisi wanaume ndo tumeachiwa urithi huo 2 sio kingine!
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa details ulizotoa yaelekea tatizo ni lako mwenyewe, hakuna haja ya kujitetea.

    Madhara ya kupoteza nguvu za kiume hamna, au niseme sijasikia kama kuna tafiti yeyote iliyofanywa ikathibitisha hilo. Kisaikolojia madhara yapo kwani ukishajenga habit ni ngumu kuiacha, hasa kama haikusumbui.

    Zamani walikua wanasema ni "taboo" lakini baada ya ukimwi kupamba moto sasa inazungumzwa kama moja ya alternative za kujiepusha. Na jina wameipa, Self sex.

    Nakushauri endelea tu, ila ukifika muda uliojipangia wa kutafuta mwenzio, ACHA. Baada ya wiki kama 6 hivi ya kutofanya utaanza kusahau taratibu. Unaweza kuacha ukiwa na nia
     
Loading...