Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau nani ana CV ya Director General wa TANAPA Mr.Allan Kijazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana UoA, Jan 20, 2012.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadua mwageni cv huyu mheshimiwa nataka nijue
    Ahsanteni wana jamii
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Toa yako na mimi nataka kuijua.
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BSC - Project Planning UDSM
    MSC - Natural Resources and Conservation Management - Norway

    KAZI
    Planning Manager - Ngorongoro Conservation
    Project Manager - AWF
    Director project planning and tourism services - TANAPA
    Director General - TANAPA
     
  4. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe kijana hapa ni kwa ajili ya great thinkers,,,,sasa hiyo CV ya mheshmiwa we ukiipata itakusaudiaje? mana nna waswas na uhitaji wako. kama huto jali toa sababu za kuitaka then mi ntakusaidia namna ya kuipata
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CV ndio inakupatia kula nini?
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Unataka kumuajiri? Ukisikia umbea na kukosa kazi ndio huko. Hebu tafuta mada na wewe uchangie sio kukalia majungu kama Nape Nnauye
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,525
    Likes Received: 1,715
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa umri wake,sidhani kama kulikua na hiyo kozi.

    Pia Kijazi shahada yake ya kwanza ni mambo ya Geography (miaka hiyo UD ilikua inaitwa Land survey and planning or something like that).

    Nasema hivyo kwa sababu,Kijazi kua DG wa TANAPA amevunja mwiko ambao awali haijawahi tokea DG akawa mwenye background ya Geography perse. DGs walikua wa background za wildlife ecology and the like.
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nyinyi mnaongea kama ni wageni hapa Tanzania. Nani aliwaambia hapa post zinatolewa kwa kuangalia taaluma?

    Zakia Meghji aliwahi kuwa waziri wa Afya, Maliasili, Fedha. Na yeye kasomea nini? Uwaziri?

    Wakuu wangapi wa mikoa na wilaya wametoka kwenye kazi ya Ukurya na kufanywa wakuu wa mikoa, wamesoma nini wale? Kama wangekuwa wamesoma Community Dev. kusingekuwa na kunyang'anyana mazao kati ya wakulima na serikali.

    Hii ndio Tanzania bana, siasa mpk jikoni.
     
  9. Chimps

    Chimps JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 60
    Umesahau MBA
     
  10. M

    Mr KKK Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    To be honest umenisikitisha sana, kumbuka hapa kwa great thinkers ambao wanataka kupata vitu vya kujifunza na kupata habari mbalimbali ikiwa ni pamoja na ajira, wewe unasema tukupe CV ya DG wa Tanapa? Au shida yako ulitaka tucoment shits juu yako,CV ya Kijazi itakusaidia nini kama sio udaku unaokusumbua, si uende pale arusha makao makuu ya TANAPA ingia ofisini kwake mwambie akupe CV yake, unatwambia sisi kwani tumemsomesha, siku nyingine dogo andika vitu vya maana hapa JF udaku peleka Facebook, hapa ni kwa wanazuoni tu, Non sense.
     
  11. F

    Febby Kalage Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni udaku asilimia 100%. Kumbe already you have the said CV mpaka umeona hafai, basi kwa nini unatumia jukwaa hili kuitafuta? Unamfanyia vetting wewe ndio mwajiri wake? Nahisi una lako jambo. Kama unadhani umbea unalipa endelea na pia utafute jukwaa lingine na sio hapa. Useless guy !!
    :focus:
     
  12. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wajameni, watu wanajifunza kwa namna tofauti tofauti, kutokana na hili je hamuoni wengine pia tumejua kumbe nafasi hazijali saana taaluma, Nadhani tuache kushambuliana, kama una jibu la swali husika ujibu else pita kimya kimya.

    Muuliza swali ana story behind swali lake, apewe fursa atatupa kitu tusicho kijua wajameni.........
     
  13. M

    MJM JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani hii haina maana sana hasa kutokana na matarajio ya mleta hoja (Ninavyodhani mimi) ya kuona hana elimu sahihi. Kama hakuna ukihiyo sehemu yeyote na walakini katika utendaji, ile Masters ya natural resources and conservation management na nafasi alizowahi kufika zinafaa kwa kufanyia kazi. Kwa nafasi yake DG hatumii saaana hizo first degree mnazozihitaji nyinyi kwani mnatakiwa mzitumie na yeye awaongoze kuleta ufanisi.
     
Loading...