Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachumba waliobahatika kufanana maumbile ya midomo

Discussion in 'Jamii Photos' started by geophysics, Oct 8, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    dah,niliona na mie nikakerwa na hayo makiss yao. t was like yaks! mh,kila mtu na choice yake jamani,naheshimu hilo!
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Ukiona mwanaume mikufu na hereni zinazidi ujue u**nge kama bado haujafika basi uko karibu !
     
  4. N

    Natalie Senior Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchanganya lugha siku hizi imekuwa fasheni, mwingine unaongea naye anakuchanganyia maneno ya kifaransa mpaka kitaliano, kazi utakuwa nayo siku hiyo but kama humuelewi vizuri unaweza kumuuliza na kama ni mstaarabu atakujibu vizuri.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    acheni wivu jamani, hilo domo kina lundenga ndo waliliona linafaa, nyie tena vip mnaanza kumnanga kiasi hicho. Mbona alivyopata umiss wote mlimkubali? sisi wabongo!
     
Loading...