Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina na unyonyaji dhidi ya vibarua ktk ujenzi wa Barabara hapa Tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Hiphop, Nov 12, 2011.

  1. T

    The Hiphop New Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv serikali huwa inafuatilia malipo wanayopata wafanyakazi/vibarua+haki zao wanazopata kutoka kwa wakandarasi wa kichina au ikisha pata mkandarasi wa bei rahisi inampotezea mfanyishwaji kazi?
     
  2. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao majamaa wamezidi sana nchini, kuna kazi zingine wanazifanya ambazo hata watanzania tungezifanya na wapo wenye uwezo huo. Lakini miradi yetu ya Taifa ni wachina tu ndio wamejazana humo.

    Hata dereva wa gari la maji ni mchina!!! AIBU!!
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sio Balabala, kiswahili sahihi ni BARABARA. Duh Kazi kweli.
     
  4. G

    Gaudays Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache bla bla wtz,tumeshajenga ipi ikawa mfano wa kuigwa zaidi tupeane 10% isiyo na tija
     
Loading...