Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachaga shikaneni kwenye ndoa kama mnavyoshikana kwenye kuimba siku ya harusi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 15, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Wapendwa
    Mashemeji zangu mabbibib na mabwana,Kwanza nawapongeza kwa nyimbo zenu zinavyopendeza na
    haswa jinsi mnavyocheza kwa kweli ukiangalia nyimbo za wahaya wasukuma hata kama una hela zinadondoka njiani wanavyojirusha lakii zetu naona mmeamua kushikana mikono ingawa nimeambiwa src ilikuwa ni wizi ati hapo nyumamashemeji mkijirusha watu wanapiga finga mifukoni....la hasha hii njia mbadala ni nzuri na inapendeza

    Ila leo niko kuwaomnya wachaga mashemeji zangu jamani punguzeni kuwaacha wake zenu migombani ama hata mkiwa hapa mmekuwa na tabia ya kuona mkewenu wa migomban anaitaji wa mjini mwisho utatafuta wa midizini..nuichuo iyo ..kwa kweli dunia ni mbaya mashemeji tuacheni jamani tuwwapende wake zetu hata kama wanatoka kiraracha kama mzee wetu ALM alivyoamua kufa na mkewe mpaka anaarudi ulingoni leo kula shangingi lingine...


    Embu ule wimbo wa le ule ulele ulele uleleelee tuufanyie kazi na kwenye ndoa nikimaanisha shika shikana na nyie wake msikubali ovyo waume zenu wanarudi sa sita saba kila siku acheni ujinga komaeni nae siku moja na wee nenda kakae getini ,,,mwnzio kaamua kunywaa bia amechoka na

    KITOCHIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

    Kazi kwako mama wa vitochi
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Crap!
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu anafanya utafiti wa mambo ya watoto mitaani katika miji mikubwa ya Dar, Moshi, Arusha na Mwanza na mpaka sasa ka utafiti kake kanaonesha watoto wengi wa mitaani bongo (over 50%) wanatoka kwa shemeji zako?? Je hii ndio sababu???

    Kama ndivyo nakuunga mkono hoja!!!!!!!!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    uko unakonipeleka sifiki mkuu
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahaaaa, Pdiddy bwana. Anyway, mwenyewe sikumuamini sana jamaa mpaka au publish maana kuna best yangu mmoja aliniambia wachaga wanajua kupenda (wanaume kwa wanawake) sispokuwa tu wale wa pale Macha.......Machame kweli (wanawake tu)
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    BS!!We kabila lako na mengine yote yameshashikana mpaka ushauri wachagga??
     
Loading...