Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wacharuka.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ikindo, Apr 18, 2012.

  1. i

    ikindo Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Kwa ripoti hii ya CAG JK asipovunja baraza la mawaziri ninaukana UTANZANIA.
     
  2. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bunge mpaka linaleta ladha sio siri.
     
  3. i

    ikindo Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Yaani mtuhumiwa mkulo pamoja na mtoto aw mkulima wameingia mitini wakati taarifa za kamati zikiwa zinasomwa, eti mkulo Yukon WAshngtoni akiandaa bajeti!!!!!? ,sijui ya mwaka gani hiyoo, AMA kweli hii ndo nchi ya Wadanganyika.!!??$$$@@@///--
     
Loading...