Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa chadema wametuonyesha njia sahihi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Arsene Dom, Nov 21, 2010.

  1. Arsene Dom

    Arsene Dom Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningependa kuwapongeza wabunge wa CHADEMA kwa uzalendo walioonyesha katika kutetea haki na usawa katika nchi hii . najua kutakuwa na maneno mengi ya kuwakatisha tamaa but keep on doing right things at the right time. i give special credits to mr MBOWE for his successful actions what to do now is to ignore fools like zitto kabbwe he might be a puppet
    kilichobaki sasa tudai katiba mpya
    najua watanzania tuna tabia ya uoga lakini CHADEMA wametuonyesha njia iliyo njema watanzania
    tumechoka kutawaliwa tunataka kuongozwa
     
Loading...