Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge tunaowategemea kutetea WASANII na RADIO za burudani kwa wa TZ

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Nov 11, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    John Komba

    [​IMG]

    Vicky Kamata

    [​IMG]


    SUGU/ Joseph Mbilinyi

    [​IMG]
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Wasanii na Wa Hesimiwa wabunge wakibadilishana mawazo
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Just forget about these ones, Komba amekuwa kwenye Bunge ni miaka sasa he hasn't done shit zaidi kuinufaisha bendi yake
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mtoe Komba alikuwepo na hakufanya lolote kutetea wasaniii!
    na SUGU mtoe pia ameingia kwa Nguvu zetu wanambeya atatetea jimbo la Mbeya mjini zaidi!
    wasanii si waliahidiwa na jk! wakampigia na debe wacha atawatetea tuu!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    SUGU naye atatoka kivyake kwani ni wasanii wachache sana waliompa back up, others walikuwa busy campaigning for CCM (Chaka Chua Matokeo)
     
Loading...