Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo mnaomiliki TV na TBC ,jiungeni huku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Feb 20, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Katika hii link hapo chini kuna television za nchi nyingi sana ,isipokuwa Tanzania siioni,television zote na baadhi zipo live kabisa ,wausika kama mkisoma apa basi ni bola mkafuatilia na kutuungia japo chaneli tatu tu zitatutosha kabisa ,yaani ata wakenya wamo. ,msumbiji na wazenji nasikia wamo mbioni

    http://wwitv.com/portal.htm
     
  2. Katoma

    Katoma Senior Member

    #2
    Feb 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TV za Tanzania hata website hazina.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuwaambia waeke streaming au video online itakuwa 'kuwaonea' maana hata radio tu wanashindwa kueka online. Bongo tambarare.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huu ni ukiukaji wa matumizi ya "News Alert". Tujirekebishe wakuu!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Wakipewa hela wanakula.elimu bado duni sana. tuwasomesheni wanetu jamani, ndio kilichobaki kazi zipo kibao tz.
     
Loading...