Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo inakuwa kuwaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Dec 19, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Staili ya watu wala hamjuani,hamkusalimiana wakati mmekutana, lakini ngoma ya Kwaito ikipigwa mnajipanga mnacheza pamoja kwa ustadi, nani amewafundisha? na ule mshikamano mnaouonyesha pale mngekuwa mnauonyesha katika kupinga kudorora kwa shilingi serikali ingekuwa imeshaondoka madarakani. style gani ile.....mnainama... wanasogea hatua mbili kushoto, wanarudi nyuma,......wabongo bana...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nadhani tuchukue kwaito iwe ni mchezo wa kitaifa, maana kila Mtz karibia anajua kuucheza kwa umakini!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ofsini kwetu tupo zaidi ya mia 2 siku ya family day anzia ceo kwenye kwaito raha sana
    yoyo tuipige wapi wawili?
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Kwaito iko juu,hatuihijaji energy.Si unajua kuipinga serekali kunahitaji energy,na inahitaji akili ya ziada.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Niliwakuta wanangu juzi wamejifungia chumbani wanacheza hiyo kitu, huku wameweka kioo kikubwa ukutani!...Ukiwauliza Lizombe na Lingoma za kwetu Songea!
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kuna familiy day moja wiki kama 2 hivi nilihudhuria lol.....aah sijui nani aliwafundisha kucheza woote kimstari mstari.....afu sasa hamna anaekosea woote wanapatia stepu moja mbele mbili nyuma....moja kushoto aaala......wakiinuka wanainuka wote....na kwenye maharusi inachezwa sana......

    KIboko aisee niliikuta bilicanas......napenda kwaito..hasa za tkzee.....ila hii ya kucheza sare hata siikubali....imagine bilicanas kulipangwa mistari 4 watu wanainama wanainuka kulia kushoto....
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Anywhere ila sio kistyle ya kucheza kwa kufanana kama kwaya bana za Roman Catholic....
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nilianza kidogo kidogo hadi muda huu ni mtaalamu. mwanzoni nilikuwa siwezi kujipanga mstari wa kwanza kwani huwezi ziona step, ila sa ivi naweza nikawa mwanzo kabisa na kwaito ikaenda mbele! Kuhusu maandamano ya shilingi kushuka, ngoja kwanza tumalize kwaito ndo tuje huo mgoma wa kuitoa serikali
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo la wabongo mnajua kucheza tu,lakini kufanya kazi na kusimamia rasilimali zenu zero,mtaishia kucheza tu wenzenu wanapiga kazi mfano Rwanda na Kenya.Mnapenda sana kulalama na kuiga mambo msiyoyajua.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kwaito ni bonge la music....ila hi ya kibongo bongo kucheza kwa kuigizana bana....

    Angalia waasisi wanayoicheza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hukuniona kwenye msitari YOYO? MAISHA NI MAGUMU SANA yoYO especially hapa tz sometimes ni vizuri kujiachia maana shida haziishi hata ukisema uconcetrate nazo masaa 24.so mimi mambo ya kujiachia ivo ndo zangu
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,054
    Trophy Points: 280
    sisi tunacheza sana room kabla ya lekcha au semina.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nakuelewa fika
    Mie wananiuzi sababu sijui kucheza
    Kwa hiyo kwaito ikipigwa wananirudisha kwenye kiti
    I hate it
    Japo nafurahi kuwatizama

    Na wewe ni kati ya wasiojua kuicheza?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mfaransa?
    Wazazi wako je?
    Ndugu zako je?

     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaani mi mume wangu ndo alinifundisha anaiweza balaa njoo akufundishe
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh
    Kuanzia kiunoni hadi magotini eeh!
    Sawa naja
    Tuandalie uwanja kabisa
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Alafu hua yapendeza kweli yaaani...
    Hata kama am not in the mood of dancing
    it is the only song hua nacheza kwenye sherehe husika.
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Mambo yote iko kwenye mduara bana.
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja nimuite hapa rejaooooooooooooooooooooooooooo njoo switiiiiiiiiii
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yule mbeba box nimeweka oda vp chair?
     
Loading...