Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo bana, Wanaenda Olympic na Suti,

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jul 28, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mafisadi oyeeeee! CCM juuuu!
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,333
    Likes Received: 2,495
    Trophy Points: 280
    mbona wapo poa tuu.. Hao ni wachezaji wa golf nadhani.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Samahani kwa kuuliza wakuu! Huyu aliyepewa heshima ya kupeperusha bendera yetu ni nani? Harafu naona kama hatuna timu vile maana naona wote kama wanywaji wa pombe, vitambi mbele na wana umri ulioenda tofauti na inavyotakiwa katika mashindano. Sasa tusubiri wakati wa kurudi hayo mabegi yatakavyokuwa yamefuraaaaa!!.
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anaitwa Zakia Mrisho.:D:D
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wamependeza...TZ bado mambo ya sports hawajachukulia serious.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana michezo wa 2 viongozi 12.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Naona vitambi tu hapo sijui hawa ndo wale wanaokwenda na vimada wao au wake za watu badala ya kuwapeleka wananmichezo
     
  10. nexus white

    nexus white JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni upepo tu Utapita!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndo mpango mzima! hii ndo bongo bana! wapi al haji MINTANGA!!? I miss you!
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee naye si alikuwa na maslahi binafsi! Hukumbuki ya Mauritias na bondia wake. Hizi zote ni impact za uongozi wa juu kupenda shortcuts. Viongozi wetu wangekuwa wanajua madhara wanayosababishia wananchi wangeachia ngazi mapema kabla ya mambo hayajaharibika na kufikia point of no return.
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapo ndo choka mbaya na viongozi wetu!! Wanalalamika vijana hawana kazi, Oooh vijana ni bomu la ajira, Ooooh tusipochukua hatua ni hatari! Sasa sijui wanadhani hizo ajira zitajileta? Its a bullshit slogan aka cheap politics. Wangechangisha hiyo mipesa kwa ajili ya kupeleka team Olimpics si ingeanza kutoa mwamko mapema? Sasa hivi nitashangaa mtu akisimama mbele za watu na kuanza kujinasibu Oooh nitatengeneza ajira kwa vijana wakati fursa nyingi zinapita bila kutoa uhamasishaji au hata kuonyesha nia basi ya kuwatembelea wanapokuwa kwenye makambi ya mazoezi potelea mbali wakienda kushindwa ndo kujifunza na kupata uzoefu.
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Niliitazama parade yao jana usiku na huyo aliyeshika bendera anitwa Zakia Mrisho, mwanariadha. Lakini tazama hapa chini naona wengine wanabandika picha tofauti sijui walipita tena au ni uwanja mwingine.

    [​IMG]
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna inshu gani tuko serious? Labda Ufisadi na kupenda shortcuts za kufanikiwa.
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hii ya chini kidogo imenituliza kama ni kweli ndo team yetu!!
     
  17. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hakuna hamasa yoyote wala shauku ya maandalizi niliyoiona watu walikuwa wanatumia mabilioni mengi kwenye copa coca cola na mashindano ya kagame.footbal siyo asili yetu yamkini tungewekeza nguvu hizo kwenda mikoa ya arusha ,singida na mara kutafuta wanariadha chipukizi nathani bendera yetu ya taifa ingepandishwa na wimbo wetu ungepigwa.kenya kama mmiezi miwili kabla walikuwa wanaiandaa jamii kwa kuwqtngaza washiriki wao kupitia kbc ,sisi wapi bwana tulishajidanganya mchezo ni football tuu na vizazi vinavyozaliwa vinaamini hivyo.
     
  18. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Yaani Timu ya Tanzania inavalishwa suti za Mariedo!!!??? Kwa nini wasivalishwe angalau vazi la Kimasai ambalo huwa liko la kike na la kiume wauenzi utamaduni wetu??? Wangevaa kimasai wakaweka na sime na rungu kwa kwenda mbele, mbona timu ya Burundi waliaandamana wameshika fimbo. Wizara ya michezo hakuna ubunifu kabisa. Ebu cheki hapa chini timu ya Fiji kiongozi kavaa sketi ya makuti kuuenzi utamaduni wao, na timu ya Mexico mshiriki kavaa kavaa kofia la galoni tatu somberero kuuenzi utamaduni wao!! Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!

    Fiji Olympic Team.jpg


    Mexico Olympic team.jpg
     
  19. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Usikubali kuingizwa mjini kirahisi. Hii ni picha ya olympic ya mwaka 2004 huko Korea kusini au 2008 huko Beijing, angalia vizuri utaona washereshaji ni wasichana wa kichina au wakorea. Hatudanganyiki, wao wa mwaka huu wamevttishwa suti za mariedo kama walivyowasilishwa na mwana JF Mbuzi Mzee.
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Tanzania first participated at the Olympic Games in Mexico 1964, and has sent athletes to compete in every Summer Olympic Games since then, except for the boycotted the 1976 Games. The nation has never participated in the Winter the Olympic Games. Tanzanian athletes have won a total of two medals, by Filbert Bay in Moscow Olympics in 1980 in 3000 metres steeplechase and by Suleiman Nyambui in Moscow Olympics in 1980 in 5000 metres men. Since then, they have never ever won any other medal, gold, silver or bronze!!!! Tanzania Oyeee!!!
     
Loading...