Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabishi na wenye viburi jamvini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Dec 12, 2011.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi humu ndan kuna watu wenye vibur na hasira za karibu? Maana kwa wabish nimekwisha wajua!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ya nini, leo tunadeal na mazuri tu.
    Mshatutoa povu siku nzima
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kujibu kwanza define mbishi ni mtu gani, na mwenye kibui ni mtu wa aina gani.

    Maana idea yangu ya mbishi na mwenye kiburi inaweza kuwa tofauti na yako.

    Mi naweza kuona mwenye kiburi ni yule asiyechangia kitu kabisa, wewe ukaona yule anayejibu kwa ujuaji sana kuwa ndiye mbishi na mwenye kiburi.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamjalala tu?
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Wewe unatype huku umelala? nyumba anayoishi mwana JF hasa kwa Bongo wezi wote wnaiogopa, wanajuwa kabisa pale jamaa anakesha kwenye mtandao na kulala ni alfajili tayari watu wanaodamka wanakuwa wako mtaani.
     
Loading...