Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waasisi wa CCM mko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yutong, Jun 5, 2011.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    katika kipindi hiki kigumu ambambo CCM imekuwa na wakati mgumu na hasa kutokana na mwenyekiti wa chama hicho kuwa na uwezo mdogo wa kukiongoza chama hicho lakini nashangaa sana kuona waasisi wa chama hicho kama vile Mzee Malechela, Mzee Mwinyi, Salim Ahmed Salim, Warioba, cleopa Msuya wapo kimya kabisa pamoja na CCM kuwa na wakati mgumu. Hii inanifanya mimi niamini kwamba ndani ya CCM kwenyewe wazee wengi hawajaridhishwa na utendaji wa JK ambaye sasa amewatenga wazee na kujifanya anawakumbatia vijana. Hii ndo maana wazee wameamua kukaa kimya na kumwachia zigo hili ambalo limemuelemea.

    Katika kipindi chote kilichopita hatukuwahi kushuhudia CCM kuboronga kwa kiasi kikubwa namna hii. Hii pia inanipa wasiwasi kwamba mwenyekiti wachama hicho ameshindwa kukiongoza chama na serikali.

    hebu tujiulize ndani ya CCM hakuna watu wenye uwezo zaidi ya JK? na kama wapo inamaana hawampi ushauri? na kama wanampa je inamaana anapuuzia? na kama haya yote yanatokea na wazee wenyebusara wako kimya hii inaleta taswira gani? Haya kazi inabaki kwetu sisi wananchi kuamua. Hebu toeni maoni yenu
     
  2. I

    IWILL JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Malecela na Mwinyi ni bora uwatoe hao ni upupu. kama siyo nyerere kuwapinga, muungano ungekuwa chali long time. malecela alimshauri vibaya rais mwinyi kutengeneza serikali tatu na huku mama siti mwinyi akitoa maamuzi ya taifa. hawa wengine uliowataja wameogopa kutoa kauli au misimamo yao kwa hofu ya kuitwa waasi au kunyimwa privilage wanazopata. mkapa angekuwa na la kusema ila bahati mbaya madudu aliyoyafanya na familia yake yamemaliza credibility yake na kuonekana kama walewale. nani zaidi? acha CCM ife in natural death.
     
  3. r

    raffiki Senior Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utakufa wewe kabla ya CCM....wazee wanakula peshion zao..mambo yanaenda.....we kalia kupayuka.

    Timu ya CCM inakuja 2012 kuwafunda nyie chadema
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tulieni, bado ticha anageuka kaburini. Soon tutajitambua. Ngoja niagize ki valuuu tena.
     
Loading...