Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waamuzi wazidi kumbana Ferguson

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ng'wanza Madaso, Oct 16, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Waamuzi wazidi kumbana Ferguson

    Mkuu wa chama cha waamuzi nchini Uingereza ametaka meneja wa Manchester United Sir Alex Ferguson afungiwe kutokana na madai yake kwamba mwamuzi Alan Wiley hakuwa imara inavyotakiwa.
    Ferguson amekwishaomba msamaha kwa kauli yake baada ya mchezo baina ya timu yake na Sunderland ambapo timu hizo zilifungana mabao 2-2.
    Lakini Alan Leighton, mkuu wa chama cha waamuzi, ameiambia BBC, msamaha wa Ferguson ni wa "kijuujuu tu".
    Amesema Leighton, adhabu kali kama zinazotolewa na Uefa za kumfungia meneja wa timu ndio zinamfaa Ferguson kuliko tu kumzuia asikae na timu yake na kutoa maelekezo uwanjani.

    Source:http://www.bbc.co.uk/swahili/football/story/2009/10/091015_adhabu_fergusson.shtml
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapa ndipo hii kanuni Ferguson huitumia, 11 + 1 =12
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kazidi sana kidomodomo huyu mzee.kwanza afungiwe maisha kufundisha soka aende akalee wajukuu
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,601
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Unafikiri akifungiwa maisha ndio mtabeba ubingwa kirahisi
     
  5. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ferguson anawanyima usingizi enh?
     
  6. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Matatizo yenu hayawezi kumalizwa au kuisha kwa kufungiwa kwa SAF, siku zote Dua la kuku....................'
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    haya malumbano "saikolojikale" yatawapa wakti mgumu sana/yatawaathiri waamuzi pindi watakapokuwa wanachezesha mpira unaohusu mashetani wekundu na timu nyingine...........especially akiwa kwenye bench...........kweli Babu SAF inabidi afungiwe for the rest of the season...........
     
Loading...