Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu Waliopangwa kigoma vijijini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by TASLIMU, Jan 20, 2012.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wenye shahada,Stashahada,astashahada(msingi) mnakaribishwa NYARUBANDA HIGH SCHOOL,
    1.tuna olevel na alevel
    2.pia kuna shule ya msingi
    3.barabara rami tu,mwendo wa nusu saa kutoka town to sites(nyarubanda)magar yetu n Noha na tax,
    4.wenyej wa hapa wanalima kahawa na ndiz(zipo nyingi sana)
    5.matunda meng sana,mananasi,parachichi,
    6.mboga za majani nyingi tu,njegere fungu miambili,viaz vitamu,mviringo kipindi cha msimu,
    7.mchele@1800,unga@1000,mafuta ya taa@2800,sukar@2700,
    8.nyumba za shule zimebaki 4
    9.umeme upo katika nyumba zote(usiku)
    10.mwambie na mwenzako
    SASA HIVI TUPO GRADUATE 5,Wa3 tupo tokea 2009,mmoja2010,mmoja headmaster(babu)amehamia disemba mwaka jana
    ,Njoo na blanket,sweta
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo namba 7 mbona ivo?
     
  3. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu TASLIMU nikuulize kidogo je tukifika Halimashauri tunaripoti kwa DED au Afisa Elimu? na je akinipangia ambako sitaki mfano umenishawishi nije Nyarubanda High Xkul nae akanipangia tofauti na hapo je si naweza mkatalia? N:B mimi ni Graduate,dadavu mkuu
     
  4. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unalipoti kwa afisa elimu,Sehemu nyingine kataa,mtishie unaondoka,au nikupe namba za afisa elimu kabisa
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Vipi afisa elimu yupo social? Ngoja niku inbox tupeane contact kabisa
     
  6. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa haina shida
     
  7. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba ya afisa elimu secondar kigoma vijijin. ni voda 0759430979,0784435119,na afisa elimu taaluma no.0755812552,muwambie nataka Nyarubanda high school,
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu shukrani ntamtafuta huy mkuu
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    unataka umhonge ali asikupangie kushoto kushoto?
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapana huo ni mtizamo wako mkuu wala sio maana yangu kwa hyo hayo yako
     
  11. B

    Baba Dorcas Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi bado kuna wa2 wanahonga? Na wew unaependa kuhongwa sio uungwana, muungwana ni kioo cha jamii.
     
Loading...