Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa mkoa na wa Dsm yupi wa kuoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jun 25, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Wengine wanaenda kuoa vijini, wengine hawataki wa vijijini wanataka wa hapahapa mjini, wanasema wakioa wa vijijini wakifika mjini wanazibuka na kuyalimbukia maisha.
    Jamani kati ya wa bush na wa tauni yupi anafaa kuwa mke wako?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Wa bush aliyelelewa ktk maadili mazuri,pili wa bush hata mkigombana hawezi kukuambia narudi kwetu sina shida. Wamjini kwanza muda wowote anaweza kurudi kwao,pili ni rahisi sana kuliwa nje hasa na ma ex boyfriends zake!hii inatokana na ushahidi nilionao!hasa wa kkoo,ilala,magomeni,buguruni,manzese huna mke kaka
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa we umesema wa dar na mkoa,kwenye maelezo yako umesema mjini na kijijini,inamaana dar ni mjini halafu mikoani ni kijijini?
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wote wana vurugu za maono
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo bujibuji
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa kuelewa
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,680
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Inategemea kuoa unakuchukuliaje. Kama unachukulia kama recruitment basi list down sifa na weakness za wa mjini na wa kijijini then analyse nani ana marks nyingi, oa.

    Kama ni unaoa kwa ku fall then ni likely utaoa aliyekaribu yako.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    wa kati kati ya mji na kijiji...
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tupe uzoefu wa yule wako uliyeoa bikira akaenda kuzaa ukazodolewa na manesi kuwa kaliwa tigo ha ha haha acha vituko wewe Bujibuji
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We bujibuji jana tu umesema unaoa mwezi ujao tena ukasisitiza uko serious na umeishampata mchumba... Niliamini ulikuwa hutanii.... Sasa tuambie wewe kwanza wako wa bush au downtown....
     
  11. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tehetehe, karibu Mwanza
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wa hapa Tegeta nadhani anafaa, njoo.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wala usipate tabu, nenda mkuranga ukajipatie jiko lako mapema!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahaa! Hapo Afro unamaanisha wa CHALINZE? do u mean wakwere?
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    jamani mwanamke ni mwanamke awe wa porini, shambani, mjini au hata ulaya, kama humridhishi kitandani jua kwamba atamegwa hata na houseboy au dereva.
    Wanawake wanahitaji kuridhishwa kitandani, mpe heshima yake, mlishe vizuri na umpambe hamna ambaye atakumegea, labda ukianza kum'boa kwa kumuomba tigo
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Humjui bujibuji weye? elewa kama unavyojua mkuu...mengine mwachie Bujibuji mwenyewe....
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe HUAMINIKI, kuridhishwa gani huko unakokusema wkt unalaumu wanaume wa Jamvini? teh! Bora nioe kwa wamakonde!
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapo bold
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sema tu una mihamu tu ya viuno vya KIMAKONDE
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me naona wa msoga-bagamoyo ndo wanafaa.
     
Loading...