Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

W.J Malecela asema CCM itatawala milele akiwa Viwanja vya sabasaba

Discussion in 'Jamii Photos' started by Precise Pangolin, Jul 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  3. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    *****, mwenyewe hauuamini ndo maaana hujaongea kitu tofauti na caption.
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sijaona chochote kwenye post, lakini nina comment kutoka kwenye headline:

    kama ni kweli amesema, anaelewa maana ya milele? this is redicilous...!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tunasubiri 2015 patachimbika tu, lazima mabadiliko. Tumechoka na hii system isiyokuwa na ubunifu wa kukabiliana na matatizo ya wananchi.
     
  6. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo always anataka attention ya watz kama mke mpya. Media ndo zana yake kuu ya kutafutia umaaarufu. Ana hamu sana apate front page.
    UHUNI ndo unampa shida. hata akikua hawezi kuacha. Imagine hadi umri huo alionao bado anatumia lugha za ajabu ajabu za wavuta bangi na wanywa viroba ('le mutuz, Baharia, Biig show!!!). Mtu mzima hovyo!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Le Mutuz na hatima ya tz..
     
  8. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamaa n kilaza afu tapel
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Milele?mwisho 2015 ndo milele?
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu nilikuwa nashindwa kuupload picha angalia sasa hivi
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Picha tayari Mkuu na source ni mimi mwenyewe
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ccm imekuwa Mungu? Mungu tu ndiye ataishi na kutawala milele, lakini si binadamu au chombo chochote kilichoundwa na binadamu. Kusema ccm itatawala milele ni kutojua maana ya "umilele".
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Le-baharia alikuwa amevaa pensi la jeans na raba za kisharobaro halafu mnasema ni kiongozi wa jumuya ya wazazi du!
     
  14. O

    Original JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kauli yake na mawazo yake. Ana uhuru wa kutoa mawazo yake ili mradi havunji sheria. Na wewe kama una mawazo yako ita waandishi wa habari una uhuru huo usiogope. Kumbukeni kuwa hatuwezi kuwa na mawazo sawa na si lazima tukubaliane kwenye kila jambo kitu cha maana tuweke mbele utanzania na taifa letu.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Lol....
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hili jamaa hewa kweli..hivi huyu kichwani ana kitu kweli huyu...yaani anafanya na kuongea mambo kinyume kabisa...
     
  17. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    dah ... Willy ! kumbe unakunywa maji ya uhai? mabomba hayana maji au maji yake si safi na salama ?

    think twice
     
  18. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo ameshakunywa viroba ndio maana anaropoka hivyo
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo aliyevaa fulana nyeusi imeandikwa PPR siyo Pascal mayalla? au nimefananisha?
     
  20. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mbona hii kama thread ya Jamiifoto?. By the way kujadili heading nafikiri atakuwa amejifunza kwa Mzee wake kuwa cheo ni dhamana na hakina guarantee especially kama cheo hicho kinatokana na kura halali za wananchi, watu Mtera walilidhihirisha hilo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...