Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyuo hivi vina nafasi za masomo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Jun 10, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nafurahi kuwajulisheni nyote kwamba kuna vyuo kumi vimefunguliwa maeneo mbalimbali nchini, vikitoa kozi mbalimbali na kubeba majina ya watu maarufu kama ifuatavyo:


    * Benjamin Mkapa Institute of Political Entrepreneurship and Openness
    * David Balali School of Central Banking and Foreign Debt Management
    * Andrew Chenge College of Applied Contractual Law
    * Ali Hassan Mwinyi University of Inflation Control
    * Karamagi Institute of Mining Licensing and Administration of Mining Contracts
    * Zakia Meghji college of Tourism and Protection of Public Funds and Natural Resources
    * Ditopile Mzuzuri School of Conveyance and Welfare of Public Drivers
    * Mwalimu Nyerere University College of Privatization
    * Mkono Intitute of Legal Fraud Prevention
    * Lowassa School of Prevention of Fake Companies



    Fomu za Kujiunga zinapatikana Bank M.

    Nyote Mnakaribishwa.
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hili ni la jokes na udaku
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kamanda,
    Kulikuwa na haja gani kukopi bandiko hili ambalo tayali limeshabandikwa huko kwenye sehemu husika na kulileta hapa?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Haja iliyo kuwepo Kamanda ni kama ile ya siku zote kwamba people do bring copied things toka sehemu zingine za habari nk kuzileta for us all .So we call this way Mutatisi mutandisi
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hili sasa nawaachia Modereta kufanya kazi zao...
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    lu(lo) nyungu taratibu basi humu humu anacopi na kupaste?

    halafu mambo haya ni ya forums ya siasa kweli? wewe mkuu mwenzangu unaheshimika jitahidi kutopoteza heshima yako
     
Loading...