Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari tz igeni kwa wenzenu kenya si vibaya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mdegela, Feb 28, 2012.

  1. m

    mdegela Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikufuatilia kwa ukaribu sana sanaaa taarifa zetu za habari hapa nyumbani tz,Kenya na hata Uganda lakini nika note kitu kwamba kuna mapungufu makubwa sana katika uwasilishaji nikajua ni kawaida kwetu kusingizia bado tupo chini kiteknolojia, lakini nikafanya uchunguzi kwa ukaribu kujua tofauti ya vifaa wanavyotumia, lakini nikagundua kuwa vina ubora mmoja kama kutuzidi basi nivifaa vichache sana. Mwisho nikajua hatuna watumiaji wa zuri wa vifaa hivi! Je hata wanaoripoti nao wanahitaji teknolojia....??? Leo nimeangalia taarifa ya habari ya Citzen wakawa wanariport mazishi ya Waziri wa Kilimo bwana John Njiku, yaani ukiona smartnes ya reporter na mtiririko wa Habari unaelewa kila kitu na kuguswa na tukio kiukaribu sana....
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tz siku zote bora liende kuanzia serikali mpaka secta binafsi vyombo vya habari mpaka wananchi
     
  3. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi hasa madudu yanayojitokeza TBC wakati wa taarifa za habari. Habari zenyewe hazina mpangilio yaani kama vipandevipande hivi. Nimekuwa naangalia taarifa ya habari ya CITIZEN na wakati mwingine KBC naona jinsi walivyo mahiri, hata lugha zao iwe Kiingereza au Kiswahili. Pamoja na kwamba habari ni za Kenya lakini zinavutia kuangalia kuliko madudu yaliyoko TBC. watangazaji, maripota yaani we acha tu...!
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni kweli taarifa zetu za habari hazina mvuto hata kidogo,maripota wakenya wanajua wanachokifanya.unaangalia habari mpaka unakuwa moved
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Yaani bongo tunasema tuna elimu... Ndiyo labda tuna elimu lakini ya mashaka... Yaani sijui ni rushwa inatuharibu,madesa,au nini!

    Yaani we are not PROFESSIONAL at all... Hata ubunifu hatuna.. Basi tuige,nako tunashindwa.. Tumezoea kila siku ni kama jana tu.. Hebu angalia Citizen TV,kuna mengi ya kujifunza katika urushaji matangazo,hata vipindi vingine huwa vinafurahisha sana!

    Kuna vipindi wanachukua clips za matamshi mbalimbali ya viongozi na wanarelate na mambo mengine ya kisiasa,kama wanajicontradict,wanakuonesha,mengine yanachekesha..yaani they are quite interesting kiukweli..
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wenzetu sijui wamesomea wapi bwana! Habari zina mvuto ni mwisho, mimi huwa natazama K24 kuna taarifa wenyewe wanaita the Big story na KBC1 wana News at 9! TBC1 naona wamejaza makanjanja!
     
  7. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ni mazishi ya aliyekuwa waziri wa mazingira Mr.Michuki,Kwakweli wakenya wako smart sana kwenye utafiti wa taarifa na uwasilishaji.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    waandishi wa hapa kwetu ndiyo hawa wakina pasco wakienda kwenye mazishi wanawaza kikwete na dr slaa kushikana mikono na kuwaza bahasha za kaki yaani ni njaa mwanzo mwisho...tanzania kama tuna waandishi wa habari ni wachache sana au hakuna kabisa....
     
Loading...