Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyombo vya habari kuweni makini mnapowaita watu kuja kutoa ufafanuzi wa jambo fulani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malunkwi, Jun 9, 2012.

  1. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiva majuzi kulikuwa na kipindi kilichorushwa katika ktuo cha televisheni cha Clouds kilichohusu Ukweli kuhusu Freemasons, kwa kifupi wageni waalikwa ktk kipindi kile hakuna chochote walichofafanua wakaeleweka zaidi ya kububuja maneno tu na inavyoonekana ni kama waganga wa kienyeji wamekwenda kujitangazia soko,
    Jana kituo cha EATV nacho kilirusha hewani kipindi kinachohusiana na mambo hayohayo kadhalika yule Mganga wa jadi anayejiita Profesa sikuona alichofafanua hadi mtu akaelewa haswa Freemason ni nini zaidi ya kueleza habari zake za majini na kwenda kuzimu.

    my take: Media kuweni makini mnapowaita wageni kutoa ufafanuzi wa mambo yenye utata katika Jamii
     
  2. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Naunga mkono hoja.

    Pia TBC Taifa nao wangalie sana. Kila Jumamosi wanarusha kipindi cha afya kwa jamii kuanzia saa 3-4 asubuhi. Hapo wanaalika eti 'madaktari' wa tiba mbadala kuelezea magonjwa mbalimbali ya binadamu na jinsi wanavyoyatibu. Ukiwasikiliza 'madaktari' hawa, unagundua kuwa wamedandia fani na ni hatari sana kwa afya za Watanzania.
     
  3. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kinachonitatiza ni hizi media both TV na Radio kuwa na program zinazofanana in 24 hrs..sasa sijui program manager wao ni mmoja?au ni kuigana kusiko na tija?..au ni vilaza?yaani kuna vipindi vingine mtu mpaka unazima radio jinsi vinavyoboa kusikiliza...coz havielimishi wala haviburudishi chochote kwa msikilizaji!..aaaagggrrr
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uhuni mkubwa!
     
  5. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umeona mkuu... yaani wanahatarisha hatma ya wanajamii wa taifa hili coz asilimia kubwa ya watu wetu hawana maarifa ni rahisi kwa wao kuamini kila jambo especially wanapoona limeoneshwa kwenye vyombo vya habari.
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajali kuongeza wigo la wasikilizaji,bila kujali vipi wanaliathiri taifa kwa kupandikiza mawazo yasiyo ya kweli!
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TV hizo mbona zinajulikana kuwa za kisanii zaidi
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yule mmoja ni Chizi mzoefu !
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Freemasons sasa imekuwa ni Habari ya kuuzia magazeti ya Udaku na VibuyuWazi wachache wasiojua chochote kuhusu society hiyo ndipo wanapotafutia ujiko na ulaji. Wenyewe walikuwa wanajiunga kwa siri sasa kila mhuni anayetaka kujiongezea maujiko feki anatangaza kwenye magazeti ya udaku kuwa na yeye ni Freemason! Ukimuuliza swali rahisi tu la nini society hiyo inachosimamia , anang'aa macho, hana moja! halafu Vyombo vyetu vya habari navyo vimeingia mkumbo huo kwa vinawaita studio watu kama hawa kuelezea kuhusu Freemasons, kama yule jamaa pale Posta mpya anayeuza DVD zisemekanazo kuwa na mambo yanayofanywa na Freemasons wakati picha nyingi amezinyonya kwenye website mbali mbali mtandaoni. Usanii kila mahali.
     
Loading...