Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu MBEYA 235 wakamatwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by YEYE, Nov 12, 2011.

  1. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vurugu zilizofanyika jana na mapema leo zimesababisha watu 235 wakamatwe..Mkurugenzi asema chanzo sio Wamachinga kama habari zinayosambazwa, ila ni kikundi cha watu wametumwa na kushawishiwa kufanya vurugu hz...
    Source: Chanel Ten
    NB:- Ka habari ndo hz basi nahisi kunachama ki1 kitakuwa kinanyooshewa mkono na policcm
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ok mbona intelijensia yao haikugundua mapema?.tumewazoea wataishia kusema Chadema wakati watu wanadai haki zao.
    natamani sana siku 1 ccm iwe upinzani ili hata kipindupindu kikitokea tuseme ni wao waone chungu ya upinzani.
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukweli utajulikana muda si mrefu.
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watadangaya sana kuhusu chanzo..... bado tu hawajasema CDM mana ndivyo walivyozoea!!

    Polisi nao walitoka salama wote!!
     
  5. m

    maswitule JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo wanapokosea, yaani hawajui ukisimama na kusema kuku ni bata wakati uma wote wanaona kuku ni kuku mwisho huwa ni chuki kwa yule anayeeneza uvumi watu waamini kuku ni bata. Jamani hata asiye na taaluma ya intellijensia anajua chanzo ni kufukuzwa machinga mitaa ya Makunguru na si vinginevyo, mambo ya chama kama yamejitokeza ni hasira za binadamu za kawaida kwamba hawa ndugu wanatunyanyasa ni ccm na ndio maana wale vijana walichoma bendera za ccm na si vinginevyo.
     
  6. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHADEMA Yakanusha kuhusika,kupitia Mkurugenzi wake wa usalama WILFRED RWAKATALE, Yadai chanzo ni Uongozi na utawala mbovu..katoa mfano jinsi KANDORO Alivyofanya mambo kama hayo alipokuwa mkuu wa mkoa wa DAR na tena akafanya hvy alivyokuwa MWANZA na sasa MBEYA na kote kulisababisha vurugu
    Source:- Mlimani Tv
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kitaeleweka tu
     
  8. m

    mdudu.duduz Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    polisi hawana elimu na hekima, lile jambo lilikuwa dogo sana wao kwa sababu hawafuati sheria na busara ni zero wanaendeshwa na sela za wavuna nchi ndio hayo yakatokeawala si siasa ila kwa polisi ni siasa za ccm,kwanza wameua watu,wameumiza watu,kazi ya polisi ni kama laana kwa maana unakubari hata vitui visivyo na msingi wenyewe ni ndio mzee,kila kitu ndio mzee,wanabana visuruali tu,kila kitu ndio mzee,hawana elimu asilimia 99% yapolisi wamefogi vyeti,intelegensia yao haina maana ni uongo mtupu,Tubuni nyie polisi mtakufa na milaana hiyo.visingizio kibao.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndo wanavyotaka kutumia hizo njama ili kuwafanya cdm kuonekana wabaya sasa bado yataanza maandamano yakuwatoa hao waliokamatwa
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa njema sana
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii yakuja kuwatoa hao walioko gerezani ndo tunatarajia kuchinja hapo kama polis 200 ili wakisikia maandamano wapunguze kiherehere
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao ndo policcm cjui wanayafurahia hayo maisha ya kuishi kwenye hayo magofu (kota)
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Hawa magamba wapumbavu sana yaani kila kitu utasikia chadema wanahusika,hata ikitokea kada wao kapogwa kibuti na dem watasema hivyohivyo.
     
Loading...