Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vote for chadema ;for better life

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BASIASI, Oct 28, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Zimebaki siku kadhaa,sekunde kadhaa,ni wakati mkubwa kwenye maisha yetu kuamua kufa ama kuendelea kuishi,,ni wakati wa kungalia ndani ya miaka mitano tulichokuwa na raisi kikwete uchafu ngapi zimepita,sasa ni wakati wa kuleta mabadiliko ,wakati wa kuchagua watu watakaotuletea maendeleo ya nchi na si ya chama na familia yake.....

    Vote for chadema
     
Loading...