Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom, Tigo tuwaite Wezi au Wanyang'anyi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by tartoo, Sep 10, 2012.

  1. tartoo

    tartoo Senior Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya makampuni ya simu have very interesting internet packages and when you get enrolled they screw you hard big time!!

    How?

    Mfano; ukinunua tigo TShs 450 package a day make sure salio lako ni zero isibaki hata senti OTHERWISE;

    Ukimaliza hiyo package ya siku [50MB] kabla siku haijaisha; Hawatakutaarifu ng'oo kwamba package imeisha (they roll you back to normal very expensive charges without your consent- which is unfair [wizi]) ambapo kama una salio lolote katika simu yako wataendelea kuitafuna big time mpaka iishe yote bila wewe kujua.Wakishamaliza ndio wanasepa na internet yao [wewe huna lolote so huna mpango].

    Vodacom hivyo hivyo

    Sina experiance na airtel

    Huu kama si Wizi/Unyanganyi ni nini?
     
  2. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nime-experience huu ufisadi mtandao wa tiGO.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mimi pia Tigo wameniibia sana!! Nataka kuhamia TTCL sijui wakoje wao?
     
  4. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vigezo na Masharti Kuzingatiwa
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa si wezi tu bali majambazi wanaoshirikiana na watalawa wetu majambazi kutumaliza. Kwa ufupi ni kwamba Tanzania hakuna hata kampuni moja ya simu inayotoa huduma zaidi ya kufanya uchafu kama ule wa Richmond IPTL na majambazi wengine/ Makampuni haya licha ya kutoza viwango vikubwa yanatoa huduma dhaifu na za kishikaji. Hivi mlitegemea wahindi wawe waminifu kwenye biashara especially kwenye nchi inayoongozwa kifisadi?
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    matapeli
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ni kote tu Voda tiGo hata Airtel ukimakiza Bundle zao na umenogewa wao wanakata airtime money yako
    unachotakiwa wewe nunua Bundle hiyo ndogo ya Tigo ya 450/= kwa siku kwa kupiga *148*01# ukimaliza lazima watakutumia sms ya kuwa bundle ya kudownlod picha na musiki imekaribia kuisha
    Ila km umeweka Extreme ya 450/ na wakaktupa 50Mb za bure zikiisha na hela ikiisha wanaingia ya airtime ya kawaida wanafyeka bila taarifa
    Kweli hakuna huduma nafuu km ya tiGo
    BB ni shilingi 7,000/= za chini kabisa ni 3,000/=
     
Loading...