Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom Swaga ni nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wabogojo, Apr 11, 2012.

  1. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wenzangu watumiaji wa huduma za simu za vodacom, je mmewahi kuomba huduma ya voda swaga na kama ndiyo je ina manufaa gani kwa mteja wa voda? Sasa nawauliza watoa huduma za voda, hii vodacom swaga ni kitu gani? Kwani ninakatwa sh. 30 kila siku kwa hiyo huduma yenu ambayo hata siijui na sijawahi iomba. Tafadhali elimisheni wateja wenu la sivyo huu utakuwa na uhuni na wizi kwa wananchi waliochoka kiuchumi.
     
  2. N

    Njangula Senior Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see unapopiga simu unasikia muziki fulani wanakuambia unautaka muziki huo bonyeza 1 na utakuwa wako. Ukibonyeza tu basi umejiunga na swaga na kujitoa ngumu ! Huku vijijini wengi wanalia kwani akiweka salio linakatwa eti swaga na hali ya uchumi ndo hiyo. Mke wangu pia alikuwa na hiyo problem nikampigia kijana wa voda akarekebisha huko2 bila kunipa procedure.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ondoa kwa kuandika"radiozima"tuma kwa 15600
     
  4. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana Sugi kwani tayari nimetumiwa sms za kukubaliwa ombi langu la kujiondoa. Ila ni kweli huu ni wizi wa mchana kweupe unaofanywa
    na vodacom na sijui kama wanalipa kodi stahili serikalini kwa mapato ya kijanjajanja kama haya - Wizi mtupu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    a
     
Loading...