Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom ni wezi????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bijou, Oct 10, 2012.

  1. B

    Bijou JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naomba Msaada, Mimi Nina dual SIM card, Ina voda na tigo, iliyo namba moja ni tigo, Lakini Mara nyingi nakuta hela ya voda imeliwa, na vile vile, nikitaka kutuma tigo pesa nikibonyeza nabata MSG ya m pesa. nadhani tigo wAna mchezo mbaya wanafanya. JIREKEBISHNI TAFADHALI MAANA NITAACHA KABISA KUTUMIA MTANDAO WENU
     
  2. majany

    majany JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nahisi na ww una matatizo...hata maelezo yako yanajichanganya mno....
     
  3. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi sijamuelewa kwani kaanza na voda wezi halafu kamaliza na tigo wamemuibia. Ila kuna tatizo kwenye hii biashara ya simu. Mimi mwenyewe nilijiunga na extreme. kesho yake nikawa kila pesa nikiweka zinakatwa. Kuuliza wananieleza kuwa labda una deni wakati mimi sijakopa hata mara moja. Wakaniambia labda wanakukata za mlio, wakati mimi sijaomba mlio wowote. Tena ni usumbufu kiasi kwamba hata majibu wanayokupa customer care ni ya kubuni hawana uhakika.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio voda tatizo ni mchina
     
  5. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumia TTCL,kwan kupanga ni kuchagua.Kila lililo zuri lazma liwe ubaya wake.Pia maelezo yako kama vle hayajitoshelezi mkuu
     
  6. M

    Mtoto wa PWANI Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, sometime mitandao inakawaida hiyo kukata hela bila utaratibu mzuri.. Tusimuone mwenzetu muongo.
     
  7. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Dual sim card ikoje hiyo?
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Maelezo yako yenyewe ni komedi tosha angalia mchina wako vizuri
     
  9. S

    Starn JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona kichwa na maelezo yako ni vtu tofauti kabisa.
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Anaonekana anajiibia mwenyewe maana hajielewi!
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Menu ya M-PESA ni *150*00# ya Tigo Pesa ni *150*01# iweje ubonyeze ya M-PESA ije Tigo Pesa/Tigo Pesa ije M-PESA?
     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    anamanisha simu zenye line mbili
     
Loading...