Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom - Mawakala wa M-Pesa - A shame!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Baba_Enock, Dec 5, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwa muda sasa nimekuwa mtumiaji wa huduma ya M-Pesa. Pamoja na matatizo ya mara kwa mara ya "network"! lakini bado imekuwa ikisaidia sana katika kutuma pesa...

    Tatizo lililopo ni kuwa hawa "mawakala" ni "wababaishaji" wakubwa sana - kila mara ukienda pale wanakwambia kuwa "hawana credit"!

    Kama wamiliki wa Vodacom wanaingia hapa JF ni wakati muafaka mkaaza ku-review uwakala wa M-Pesa!
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe, je unahisi ni nini haswa wanafanya??
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    baba enock,nimekua nikiongea na baadhi ya mawakala juu ya hili tatizo wemgi wanadai kuwa kuna wateja wamchezo wa chuma ulete,hivyo kujikuta wanapata hasara kwahiyo wakikujua au wakiwa na mashaka na wewe wanakujibu simpo sina credit.je wewe ni mmojawapo?
     
  4. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio ubabaishaji mitaji inawakaba
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280

    Tatizo mawakala wengi wamevamia hii biashara bila kuwa na mtaji wa kutosha, matokeo yake ndo hayo ya kufulia kila muda. Hata mie huwa nakumbana na utata huo wa kuishiwa salio mara nyingi sana nikienda kwa mawakala.
     
  6. h

    high IQ Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ishu ni kwamba mitaji ni ishu. Vilevile suala la usalama wa pesa zenyewe. Ni risk kuwa na pesa nyingi sana kutokana na issue ya security
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe umemaliza, wakala ukiwa na pesa nyingi watu hawakucheleweshi. Kuna jamaa yangu alichukuliwa 5M magomeni saa 06:30 jioni na watu wanashuhudia.

    Ni kweli wababaishaji wapo , lakini usalama pia ni suala lingine. Mtu anakwambia nataka kutoa 1M unamwambia toa, katika mchakato anagairi na anaondoka baada ya mda kidogo wazee wa kazi wanafika.
     
Loading...