Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom kutuletea vocha ya 450 badala ya 500 kweli wametusaidia?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Miwatamu, Oct 30, 2012.

  1. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Wanajamvi kwa muda tangu vodacome wameingiza sokoni vocha ya shilingi 450 nimekuwa nashindwa kuelewa walilenga kumsaidia nini kati ya mnunuaji na muuzaji! Japo wao wanadai kuwa ni punguzo lakini ukiangalia kwa undani wanatuibia wao na kutunisha mfuko wa wauzaji kwa kuwa si rahisi kwa mteja kudai cheni y ash. 50 pale anapokuwa ametoa sh. 500.
    Hebu tulijadili hili.
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hujasikia kuwa EL ana hisa katika Kampuni ya VODACOM? Hisia yangu ni kuwa hiyo Sh. 50/= ni kuchangia
    rushwa za uchaguzi wa CCM unaoendelea na kuimarisha kambi kwa Uchaguzi Mkuu wa 2013.
     
  3. vena

    vena JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie siachi hata sent
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mitaani sehemu nyingi vocha za 500 zinauzwa 550!
    Voda wamelenga kukubaliana na walanguzi wa vocha (ili 450 iuzwe kwa 500).....
    Poor marketing strategy!


     
  5. M

    Mgengeli Senior Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo hili la vocha za voda linakera sana hasa hiyo 450 haina faida kwa mtumiaji wa mwisho ina faida sana kwa muuzaji
     
  6. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo makampuni yetu hayo yet there is someone who is supposed to regulate them!
     
  7. Troojan

    Troojan JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    na ndio haata mishahara wanatuongezea kw rate io hio pumbav zao,wanatuona njaaa sana cjui,saa kwa wauzaji nd inawapa shida maaana kila vocha ue na 50 chenji,
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ni muda mrefu sana sijakwangua vocha, iwe ya tigo, vodacom, airtel, huduma za pesa za simu zimenisaidia sana, na huduma ya crdb mobile.
     
  9. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #9
    Nov 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi hawa jamaa wa voda siwaelewi kabisa labda wangeingia humu wakatufafanulia zaidi kwani inaonekana huyu muuzaji anapata faida mara mbili.zaidi wanatuibia tu.
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    matapli hawana lolote
     
Loading...