Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VODACOM: Huu ni Wizi wa Mchana Kweupe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jitume, Sep 15, 2011.

  1. J

    Jitume Senior Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilijiunga na shindano la promotion ya BURE linaloendeshwa na VODACOM. Kwenye maelezo yao wameelekeza namna ya kujitoa kwenye shindano hilo la kila siku. Baada ya kujiunga kwa muda wa siku tatu ambapo unakatwa sh. 550/= kila siku, niliamua kujihengua. Nimefuata utaratibu wa kujihengua na wao wakanitumia sms ya kuondolewa kwenye promotion vinginevyo nijiunge tena.

    Hajabu wanaendelea kukata shs 550/= kila ninapoongeza salio bila idhini yangu . Huu si uhuni na wizi? Na hawaweki namba ya mawasiliano kwenye sms za promotion hiyo incase mteja ana tatizo kuhusiana na jambo hilo. Ninakusudia kusitisha matumizi ya line yaho mpaka promotion imalizike.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Wanafidia zawadi zao za miss tz
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii ni kampuni isiyojali wateja hata utu wa watu.Kama wao waliweza kuendelea na Miss Tz huku watanzania tunamajonzi wewe unategemea nini.!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Laini yangu ya voda imepotea
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Unajitoaje kwenye huu utapeli??
    Mi wananiboa sana na limeseji lao eti "sishikiki",
    Sishikiki kivipi?
    Na nishikike ili iweje?
     
  6. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nlisha toa post hapa kuwa hawa jamaa mafisadi.
     
  7. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nijuzen jinsi ya kujitoa bana otherwise hali itakuwa ngumu
     
  8. Godvictor

    Godvictor Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hii kweli aisee.. pole sana!:brick:
     
  9. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kawashitaki TCRA Ipo next to Mlimani city kama unatokea mwenge kwenda Ubungo. Watapewa adhabu na watakulipa kiasi chochote utakachotaja kulingana na usumbufu ulioupata. TCRA ni kiboko yao kamwone Jamaa mmoja Anaitwa Innocent Mungi au Semu Mwakyanjala ni watu wa Information.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Pole sana..
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    voda ni soooo
     
  12. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    TUMA NENO 'TOKA' KWENDA 15544. HERUFI KUBWATAFADHALI.
     
  13. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Tuma neno' TOKA' Kwenda 15544
     
  14. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nmekupata mkuu nimeshatuma asante sna nimeshatuma mambo safi
     
  15. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mzee ilikuaje ukajiunga, watanzania kwa vya bure. ila ingekuwa bure si wangeliangalia wateja wao wazuri wakawapatia tu hizo tv kwani lazima wachezeshe bahati nasibu.
     
  16. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Yani nyinyi bado mwatumia voda tu?! Hawana utu hao na kodi hawalipi. Hamia Airtel
     
  17. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Ushalikoroga hilo best, ni lazima ulinywe!!! Kama halinyweki, basi ongeza japo pilipili na ndimu kidogo ili upate stimu na bila shaka next time utakuwa makini katika kukurupukia vya bure! Ulisikia wapi mtu akupe 11m hivi hivi tu?! Vodaaaaaaaaa, kula visenti vyao watu kama hawa hadi gharama za gari lenu mulilotoa kwa Vodacom Miss Tanzia zitakapokuwa recovered!!!
     
  18. M

    MAKAKI Senior Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Todacom majizi kweli hakuna tofauti na ccm! Pumbavu zao!
     
  19. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hivi hii habari ya "kamwone kamwone" itaisha lini? Huwa najiuliza hawa watumishi wa TCRA wanatumia line za mitandao gani kiasi hawaoni wala kujua kinachoendelea mpaka wanasisitiza wote tupeleke malalamiko yetu huko? Nchi hii sasa imekuwa kama choo cha umma kwa mia 2 yako tu unaingia kufanya utakalo!
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kwanini mwanzoni ulijiunga?. Nyie ndio mnaoish kwa ndoto. Unatoa 550 unapata million.
     
Loading...