Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwiko kuwa vyeusi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Oct 24, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Utafiti usio rasmi unaonyesha sugu hiyo inatokana style za mapenzi zinazopelekea viwiko kusugua godoro au sakafu.

    Utafiti uliofanywa kwa watu 50 kati ya 250, umethibitisha kwa kwa asilimia 93 bila shaka yeyote.

    Utafiti bado unaendelea kwa watu 200 waliobakia.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Uzushi mtupu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    hii inaweza kuwa kweli......
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    we ni victim nini?
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa na wale wanaofua nguo mara kwa mara wamewaconsider?
     
  6. piper

    piper JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    May be maana umefanya utafiti kama ulivyodadavua
     
  7. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kama kweli ninavielewa vizuri viwiko, basi hizo style zinampelekea muathirika kuwa amekishikilia kichwa chake wakati kiuno kikiwa juu(maana yake ameinama) au?

    Tafadhali sahihisha kama nimekosea.
     
  8. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Je, watu wanafahamu vizuri Viwiko vinapatikana sehemu gani ya mwili?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,148
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    Huu ulikua ucheshi wa Bukuku kwenye live standup comedy
    1.Alisema we angalia magoti yakiwa yamechakaa basi ujue anafanya style ya mbuzi kagoma
    2.Akasema angalia nywele za kisogoni kama ukiona zimelika lika basi ujue anapenda sana missionary position
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,284
    Likes Received: 11,658
    Trophy Points: 280
    Tupia hii habari kwenye jukwaa la jokes.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    tooooooooooooooooba
     
  12. Paloma

    Paloma JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 5,344
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    aha aha ahaaaa
     
  13. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tafiti za uwongo hizo, viwiko na style za mapenzi wapi na wapi.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwa kiwiko unamaanisha nini? Manake na mie nachukia wanawake unakuta kipepsi kina sugu kimepaukaaa! Sijui lotion hawajipaki? Kha!
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    jamani kinaletwa na kukaa mezani afu unaegemea kwa kiwiko.

     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,207
    Likes Received: 16,206
    Trophy Points: 280
    Sababu ya viwiko ku wa na rangi nyeusi nyeusi na magamba gamba ni kutokusugua hiyo sehemu wakati wa kuoga
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa na mie nayependa style ya kusimama je....au tuna gala visigino
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Heh! Mbona mie naegemea na sipati sugu! Basi tuwe tunavaamo zile ndude za kufanyia scating, kha!
    ina maana kunakuwa na ukoko gani? kuna mtu anakuwa na sugu kabisa na magamba yanatoka. Huwa natamani kumpakaza lotion ila ndo vile tena.
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ah wapi Kongosho, hiyo ina maana sawa na binti kuwa na kamstari chini ya kope za jicho lake. Ukiona manyoya.......?
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ngoja nikajitazame kama nina ukoko.

    Maana umenitisha na kunichekesha.

     
Loading...