Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwavi jeshi kwenye jamii forum

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nonda, Apr 28, 2012.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa yangu amenieleza kuwa aliandika mchango wake hivi karibuni katika jukwaa moja.

    Anasema alifanikiwa kuuona machango wake kwenye thread na kuusoma mara kadhaa.

    Anasema ilikuwa usiku mkubwa alipotuma mchango wake. Alikwenda kulala na alipoamka akakuta viwavi jeshi wameshalimaliza shamba lote. Hakuona mchango wake wala thread aliyochangia.

    Basi jamaa alimalizia kusema "duu! Hata jamii forum wapo mods magamba?
    Au nzige na viwavi jeshi wamevamia JF?

    Alinifurahisha sana! Nilimwambia hilo ni jambo la kawaida tu hapa JF ni vyema aweke kumbukumbu ya michango yako ili viwavi wakifanikiwa kula michango yake, awabandikie tena.

    Jamaa yangu akasema, "yes..sasa umenipa maujanja..watanikoma!"
     
Loading...