Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja viwanja vinauzwa Mbezi Luis vya bei nafuu sana

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mpendaMaendeleo, Mar 10, 2011.

  1. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    viwanja vinauzwa mbezi luis vya bei nafuu sana.
    mita 35*25 3milion, 25*25 mita 2milion, 20*20 mita 1.5milion.
    viko eneo la makazi. Dalali hatakiwi.
    (kwa taarifa zaidi piga: 0718334726)
     
  2. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbezi luis kubwa. kuwa specific
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na mimi nataka kimoja cha milioni mbili
     
  4. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ametoa namba yake mpigie
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbezi Luis upande gani? Umbali gani toka Morogoro road, lile eneo kubwa sana, specify location
     
  6. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kabla hatujakupigia unatakiwa weka biashara **** wazi mbez kuis wapi au kutoka morogoro rod kwenda kushoto/kulia kilomita ngapi
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vipi ni karibu na barabara? isijekuwa tunauziwa maeneo aliyosema Magufuli watu wabomoe?
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwa huo ukubwa na hiyo bei ulioiweka nina walakini kidogo na uhalali wa hivyo viwanja.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    simu yako iko busy sana napiga tangu asubuhi sikupati
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivyo viwanja vitakuwa eneo la makuful road reserv
     
  11. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    maisha bila mshahara inawezekana?
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    vp mkuu viwanja ushauza? ile simu yako kimeo haipatikani
     
  13. duda

    duda Senior Member

    #13
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he is not serious hata mie pia nimepiga sana tu haipatikani, jamani tuwe makini naanza kupata wasiwasi
     
  14. S

    Strategizt Senior Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Isije ikawa lile eneo la karibu ya secondary ya Bablo maana nasikia limezuiliwa!! muwe macho wanunuzi.
     
  15. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nataka vitatu vya elfu hamsini hamsini!
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nenda tandahimba vipo vya buku buku
     
  17. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda vya kuchezea nago!
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Watch out guys....!
     
Loading...