Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viwanja vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by guta2010, May 21, 2010.

  1. g

    guta2010 Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hey kuna viwanja vinauzwa eneo rote ni eka 60 lipo kongowe wasiliana nami kwa +255714104800.
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, hata kama lafudhi za matamshi zinatofautiana kulingana na asili ya mtu, hata kuandika nako?
    Eneo rote???

    Bei unayotaka ni shiringi npapi?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu unauza eneo lote au vimepimwa na kukatwa katwa?
     
  4. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ungetoa kabisa na bei watu wakurukie hewani.
     
  5. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    vimepimwa? manake wengine walishaliwa sana kimara na mbezi luis
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ugomvi huo mie simo kama anatoka Tarime Kata ya Nyamongo unafikiri nani atakuamulia.
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umsema viwanya kisha unasema eneo rote(lote) tukueeleweje kaka? Hebu jipange ili utupe ujumbe unaoeleweka ili tuchangamkie.Ardhi ni mali hakuna utani hapa>
     
  8. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lakini nadhani umemwelewa!
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vema lakini vina hati miliki?
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    oK MIDA NAKURUKIA HEWANI LAKINI BEI INAELEWEKA????????????????
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kongowe ziko maeneo mawili tofauti ninayofahamu mimi. Ya kwanza ni Kongowe njia ya Mkuranga na ya pili ni Kongowe kule Kibaha!! Sasa unamaanisha ni Kongowe ipi? Na viwanja vina ukubwa gani? Maana inaelekea kuna ekari 60 zinagawanywa viwanza, je vinagawanywaje? Na kama nikitaka shamba lote ni aje? Naamini pale Kongowe ni Halmashauri ya Kibaha na ndiyo maana watu wanataka wauze mashamba chapuchapu kabla ya mpango wa kupima viwanja kuanza siku za usoni!!!
     
  12. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha ushamba Guta, toa maelezo ya kujitosheleza, ukitoa maelezo kama hayo utapokea simu mpaka ukasirike. Toma maelezo ya kupunguza watu kwenye foleni. Siku nyingine usirudie.
     
Loading...