Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa mbezi luis vya bei nafuu sana

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mpendaMaendeleo, Dec 22, 2010.

  1. mpendaMaendeleo

    mpendaMaendeleo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    VIWANJA VIKO MBEZI LUIS KILOMETA TATU NA NUSU TU KUTOKA MOROGORO ROAD UPANDE WA KULIA UKITOKEA UBUNGO. BEI 30X22 2.5MILIONI, 25X22 2MILIONI NA 22X20
    1.5
    MILIONI.

    (kwa taarifa zaidi piga: 0715 055 577/ 0769 055 577)
     
  2. A

    Atukuzwe Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa bado fafanua vizuri kabla sijakupigia nina uhitaji
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Prof Tiba anapafahamu hapo? asije kutuletea tingatinga wakati we ulishakula hela zetu...nahisi unatuuzia kiwanja cha watoto...anyway ntakupigia baadaye nikimaliza kula ukoko.
     
  4. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Acheni kununua viwanja visivyo pimwa email to me niwapatie viwanja vya serikali (high, medium, and low Density kilometer 20 kutoka Dar es salaam Tazara station kwa bei Rahisi kuliko ya mkuu MPENDA MAENDELEO
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    je vimepimwa hivyo vwanja mkuu
     
  6. E

    Enny JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tupe namba yako basi
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mjini chai vyako viko wapi hivyo? eneo lina iwaje?
    Bei?
    Mwassiliano?
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ndiyo wapi huko??
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mpendamaendeleo,

    Mkuu nashukuru kwa taarifa yako inaelekea Dar viwanja bei rahisi kuliko Ar.Mkuu kiwanja chenye ukubwa 30x22 Arusha maeneo ya Njiro na Sakina ni kati ya tsh 25,000,000/= mpaka 30,000,000/=.Mkuu hilo eneo limepimwa au ni Manzese ya baadae vipi huduma za kijamii Hospital,shule, barabara,umeme,maji na viwanja vya wazi.
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni maeneo gani hayo?
    niko interested
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    MPENDAMAENDELEO HONGERA...100% HABARI INAJITOSHELEZA....NI JUU YETU KUJIMWAGA.....!
    N.B...ni vizuri kabla ya kununua upate TP......TOWNPLAN ya eneo husika then ushughulikie ardhi kwa masuala ya hati
     
  12. TATE

    TATE Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo town plan unaipata wapi?
     
  13. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Samahani wakuu nilikuwa offline, ila viwanja vipo KISARAWE
     
  14. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    una maana kisarawe ya mkoa wa pwani? au ni kisarawe gani hiyo? maeneo gani pale kisarawe?
     
  15. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni kweli ni Kisarawe ya Mkoa wa Pwani Maeneo ya KIMANI na KIBOGWA
     
  16. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo bei inaendana na maeneo ya hapo ila sehemu nyingi kule najua hawajapima. kwa taarifa kutoka watu wazoefu wa maeneo hayo.

    Huko mbezi luis mipango ya mji ikoje? Mara nasikitika soko kuu kama kariakoo mara stand ya mkoa-ubungo inahamia huko.
     
  17. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu nakuthibitishia viwanja vimepimwa, vimelipiwa Fidia na unapata DEED plan yako ukisha lipia, ila kwa sababu unapenda kusikiliza ya wazoefu wa maeneo(madalali uchwara) ambao viwanja vinauzwa wao wanaviangalia tu. waache wanaotaka kununua wafanye hivyo KISARAWE ni karibu mno ukilinganisha na Mbezi Luis au Tegeta, its 20km from Dar Tazara station, watu wengi wa Dar wakitajiwa Kisarawe wanafikiri ni Mbali kumbe ni karibu na ina madhari mzuri ajabu
     
  18. M

    Mama JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    WE mjini chai unasema tukuemail halafu email hujatoa
    Basi basi email na kama unaweza size ya wiwanja na bei zake itakuwa vizuri zaidi
    ASANTE
     
  19. d

    docotera Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mjini chai hayo maendeleo yako wapi watu tunaomba mawasilino wew unaleta siasa,
    weka hayo mambo hewan tuna pesa za mikopo hapa kabla hazija femea,aalaaaaah
     
Loading...