Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja vinauzwa bagamoyo kerege.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Nov 28, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kerege ipo mbele ya Bunju na Mapinga . Shamba limegawanywa vipande, pametengenezwa barabara za mitaa. Kila kipande cha mita 20 x 20 kinauzwa kwa shilingi 2.5mil. Eneo hilo limetengwa kwa ajili ya Makaazi na hivi sasa upimaji unaendelea kwa walionunua. Wai usichelewe ardhi ni mali. Usiseme aha uko ni mbali! Kumbuka kuna wakati Sinza palikuwa mbali, Osterbay walisema kuna nyoka wengi watu wakakataa viwanja, Mikocheni na Mbezi Beach wakasema nako ni mbali. Eneo tambalale na lina mchanga. Halina vilima na miinuko. Kwa maelezo zaidi piga simu 0717114409
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni umbali gani toka Bagamoyo road mkuu Kito?
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    20m x 20m, car parking?
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni umbali gani toka Bagamoyo road mkuu Kito?


    Umbali wa kilomita moja na nusu exactly.
     
  5. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kama unauona kidogo unanunua viwili vitatu na kuendelea. Unasema car packing, unataka yard ya kupaki maroli?
     
Loading...