Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja mbezi makabe\ msakuzi vya bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mwanaWaafrika, Jun 9, 2011.

  1. m

    mwanaWaafrika Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    VIWANJA VINAUZWA MBEZI MAKABE\MSAKUZI 23*22 2.5Mil , 20*20 2Mil
    (KWA TAARIFA ZAIDI PIGA 0718334726)
     
  2. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Shamba kubwa la eka nane na nusu Mbezi/Msumi 6Km toka Morogoro Road, Kuna banda zuri la mifugo laweza kugeuzwa nyumba ya kuishi, lina minazi miti ya miembe.Linastawisha kila kitu juu ya ardhi na pia lina bonde lenye maji ya kutosha kumwagilia. Barabara inafika hadi shambani. Bei ni maelewano. Dalali ni msamiati mgumu!! Hawatakiwi. Waweza kuni-PM :A S 100:
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    1. kwa nini umedandia kwa mwenzio?
    2. weka bei kwenye bisness yako
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....OK. Sasa Wewe ni Nani Mwenzetu?? Ndio Mwenyewe???
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio kanyaboya kweli, tumeshaambiwa dar es salaam hakuna mashamba!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee dr huyu kuku atakukimbiza mpaka wapi
     
Loading...