Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viwanja kibada, kigamboni vinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by conman, Dec 29, 2011.

  1. c

    conman Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Viwanja viwili vilivyopo kibada, block 17 vinauzwa, ukubwa sqm 650 na 900. Bei 16mil na 22mil. mawasiliano ni darsuitors@yahoo.com
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jina lako linatisha
     
  3. G

    Geka Senior Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Con-man, sawa [​IMG]
     
  4. c

    conman Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Hilo ni jina tu, lisikutishe ...
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa!
     
  7. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaelekea hauko serious kuuza viwanja hivyo. Kwa kutumia hilo jina unawakimbiza wateja
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,843
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Sio aliko nunua Bush huko?
     
  9. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 938
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hata watoto watanicheka na kunizomea nikijitosa kununua kwako kisha nikapata shida yoyote.... Jina lako linatisha hautauza humu labda ubadili Id.
     
  10. c

    conman Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    nimeitumia for years, sidhani kama mtu ananunua kiwanja kichwakichwa, utafanya all the necessary due diligence ... Usihofu kabisa, kuna watu wamenunua kwa jina hilo ...
     
  11. c

    conman Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    no, kibada ni viwanja vya mradi wa serikali, halina tatizo lolote na vina hati
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 14,784
    Likes Received: 1,027
    Trophy Points: 280
    Mi natafuta mtu wa ku-share nae 13mil each tukachukue viwanja viwili vya Sqm 1,800 jumla (Sqm 900 x 2), vinauzwa jumla Tshs 26Mil
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    maneno huumba
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,200
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna maongezi au bei yake ni fixed?
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,088
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mnataka awacon,mtu mwenyewe anajiita conman au amjui maana yake harafu bado mnaingia box,shauri yenu,mwenye macho amesikia
     
  16. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kigamboni si ardhi hawafanyi processing yoyote? Hata kama vina hati mkiuziana utabadilishia wapi wakati wizara ishatoa stop orde kwa maeneo yote hayo?? Na juzi tu watu wametoka kupewa baria za kuitwa kuhakiki mali kwa mara ya mwisho! Pia kwa nini usitoe namba yako ya simu au email inayoeleweka?
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,673
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Hizi bei za viwanja siku hizi mpaka zinatisha, hivi watu mnapata wapi hela jamani, hichi kimshahara cha serikali nasi tutanunua hivyo viwanja kweli? au ndio tunaambiwa tuwe wabadhirifu kinamna?
     
  18. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jina na bei
     
  19. c

    conman Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Viwanja vya kibada, vya serikali, havihusiki na stop order ya serikali. nakushauri ukipata nafasi utembelee maeneo hayo na utaona jinsi watu wanavyoendelea na ujenzi. Kuhusu hizo bei, inategemea na eneo. Kwa mfano, kama mtu anataka mbali zaidi kutoka ferry, anaweza kupata kwa bei nafuu zaidi.
     
  20. c

    conman Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Fuatilia vizuri utagundua viwanja vya Kibada, Kisota, Mwongozo (miradi ya serikali), ingwa viko ndani ya mradi wa mji mpya, havihusiki na stop order kwa vile vimepangwa vizuri tayari ..., na hati zinatolewa kama kawaida
     
Loading...