Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIWANDA NA BIASHARA waziri aomba maji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mosachaoghoko, Aug 9, 2011.

  1. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akitoa shukrani hadi kwa wanyama wake kakaukiwa na koo hadi kaomba maji ya kunywa
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    mkuu, hivi Tanzania tuna viwanda kweli? najua tulishawagawia wahindi vyote - sasa huyu waziri na wizara yake wanasimamia vipi?
     
  3. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa... we acha tu!!... Nchi hii ni shamba la bibi... tena bibi marehemu.
     
  4. K

    Kanda ya Ziwa Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashauri tubadilishe jina la waizara iitwe wizara ya wahindi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. M

    Magarinza Senior Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si tunavyo viwanda vidogo vidogo (SIDO) jamani?!! Nadhani ingeitwa vizara ya sido na cbe
     
Loading...