Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vivazi vya manesi, nafuu kwa wagonjwa....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kiritimba, Nov 29, 2011.

  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nazungumzia sekta ya tiba hususani wauguzi wetu (manesi) na vivazi vyao.
    Wengi hupendelea kuvaa nguo fupi (magauni) halafu yanabana, kiunoni imetengenezwa kama mkanda fulani hivi ambao unatenganisha eneo la juu na lile la chini ya kiuno...hapa inakuwa imeukata mwili hasa kwa wale namba 8.

    Ufupi wa kivazi, umkute mtoto ana miguu ya bia, kafungasha, na mwili umekatika...halafu wana tabia ya kuinamainama wakati mwingine bila sababu maalumu....anakuja anakuchoma sindano utamsikia "poooleeeee".
    Hukawii kupona!

    Itaendelea hivi punde.

    UPDATE 1:
    Na umkute nyuma ya magoti ana michirizi ya utamu, ndo balaa. Utapona kabla ya kumaliza dozi.


    UPDATE 2
    Wengine kwa kuwaangalia (baada ya kukutamanisha) waweza ogopa kumwingia, kumbe mwenzio anasubiri useme tu....ukishindwa atamaliza yeye.

    kiritimba
    29.11.2011
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bado upo???
     
  3. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hupendi?
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alamsiki!!
     
  5. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    binur...
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,120
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Heheheee kama kweli vile...
     
  7. p

    pansophy JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kwa kifupi ni kwamba wanakudatisha
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hapa kama una kisukari tayari ushaongeza na BP
     

    Attached Files:

  9. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijakusoma.
    Kivipi mkuu?
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilkuwa najiuliza mara nyingi unasikia njemba imepona lakini inasema bado iwe hospt kwa muda (mgonjwa anaoomba kuwepo kidogo)!!! The teh:) Sasa nimejua siri ya GONJWA ISIYOTOKA WODINI
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kutokana na haya maelezo hapa chini:
    kiritimba 24th November 2011 15:35
    #1 [​IMG] [​IMG] JF Senior Expert Member Array


    Join Date : 18th August 2011
    Posts : 493
    Rep Power : 21


    [h=2][​IMG] Nimekwazika! Kwa herini MMU[/h]
    Sina mengi ya kusema lakini kutokana na kuandamwa na "wakongwe" wa humu kwa sababu wanazozijua wao nimeamua kuwaachia jukwaa lenu.
    Baada ya saa 5.45 usiku wa leo hamtaniona tena. Nilichotarajia kukipata (ushauri na social interaction) sikukipata bali nimekipata walichotarajia "wakongwe" wa humu (kama ambavyo naeleza mstari fatwa).

    Nimepigwa mizengwe, nimetukanwa, nimekejeliwa, nimetemewa mate,...........hivyo nawaachieni "jukwaa lenu".

    Naomba msamaha kwa wote niliowakwaza kama ambavyo mimi nimewasamehe wote walionikwaza na kunikosea.
    Sitaingia tena kwenye jukwaa lenu.

    Nawakieni MMU mwema.

    Ndimi,

    kiritimba
    retired and resigned prematured @ mmu
     
  12. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tuwekee picha za manesi wetu wa uswazi bwana, wale ndio mzuka unapanda zaidi wakivaa 'nguo za wadogo' zao......
     
  13. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umwa kila siku basi. . . au mnunulie mkeo yunifomu muwe mnacheza uuguzi.
     
  15. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,120
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Do you like to role play?
     
  17. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du umenikumbusha mbali sana kuna jamaa yangu alilazwa alikuwa akihudumiwa na nesi mmoja pale alikuwa anafarijika sana jinsi zile sare zilivyokuwa zinamkaa.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lolz. . . Not really.
    Do you?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,120
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    I certainly do. It's hella fun!
     
Loading...