Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vituo gani vya mafuta dar visivyocheketua jamani???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 26, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapendwa
    kwa wale mlio ewura na kwingineko najua mnajua kuna baadhi ya vituo vya mafuta waaminifu awachanganyi na mafuta ya taa
    kwa msaada wa watanzania tunaomba mtuwekee wazi vipi visivyo cheketua hata kama vipo mbagala.tuokoe magari yetu jamani.naomba mnijulishe gari zina miss mpaka basi jamani
    unabadili pump mpaka madukani wanakwambia una mapepo ama??
    Msaada
     
Loading...