Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vita UWT part 3: Anna KIlango ajibu mapigo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Mar 17, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vita ya uenyekiti UWT inaendelea. Baada ya Mama Kilango kudaiwa kuendesha kikao cha siri na wenyeviti wa UWT mikoa na wilaya na kuwakatia pesa, sasa Mama Kilango ajitokeza na kujibu mapigo........

    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading, width: 100%"]Kilango awashukia wanaompiga vijembe UWT [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] Send to a friend[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Friday, 16 March 2012 20:35 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] 0diggsdigg

    Daniel Mjema, Moshi
    MBUNGE wa Same Mashariki, Anne Kilango Malecela, amerejea nchini kutoka Newyork Marekani na kujibu mapigo kwa kile alichodai ni njama za kumchafua kuelekea uchaguzi wa Mwenyekiti wa Taifa wa Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT,) unaotarajiwa kufanyika baadaye mwaka huu.

    Akizungumza na Mwananchi jana, Kilango alisema yeye ni mwanasiasa makini na anayejua anachokifanya na kwamba, hawezi kulumbana na baadhi ya wanaCCM ambao ni jadi yao kutukana wenzao kipindi cha uchaguzi.

    Ingawa Kilango hakumtaja jina kiongozi yeyote au mwanachama wa UWT anayemchafua, lakini alisema baadhi ya viongozi hao wamekuwa wakimtolea maneno ya kashfa.

    “Mimi ni mwanasiasa ninayejua nafanya nini… mwaka huu ni wa uchaguzi ndani ya chama, kwa hiyo yatasemwa mengi na mimi mwaka huu nitakaa kimya kama nilivyokaa kimya tumboni mwa mama yangu,” alisema Kilango.

    Kilango alisema kama atajiingiza katika malumbano hayo aliyoyaita hayana tija, atawafanya wanachama wa CCM washindwe kutofautisha kati ya mwanasiasa makini na asiye makini, jambo ambalo ni hatari kwa kiongozi.

    Mwanasiasa huyo machachari ambaye anatajwa kuwa miongoni mwa wanaowania nafasi hiyo ya juu ndani ya UWT, alisisitiza kuwa kila kiongozi atapimwa kwa matendo yake na kauli zake kwa jamii anayoongoza.

    Katika la Mwananchi la jana, kulikuwapo na habari kutoka mkoani Dodoma ikimkariri mwenyekiti mmoja wa UWT akimpiga vijembe Kilango kuwa, alisafiri kutoka Uingereza hadi nchini ili kuwahi mkoani humo.

    Tangu jina la Kilango litajwe kuwa miongoni mwa kinyang’anyiro hicho kumekuwapo na kauli za kumpiga vijembe na kuelezea kuwa, hafai kuwania nafasi hiyo.

    Sofia Simba ambaye ni Mwenyekiti wa UWT ameshatangaza rasmi kutetea kiti chake, ingawa licha ya Kilango kuonekana kuungwa mkono na wanachama wengi wa UWT, bado hajaweka wazi msimamo wake kama yumo kwenye kinyang’anyiro hicho ama la.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    huyu mama malechela si jana walisema alitoka UK kwenda dodoma kugawa mshiko, leo anasema alikuwa New York? hakujua kama mwanae Baharia alisharudi Mvumi kijijini
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi UWT huwa ni nini?
     
  4. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we mwanaccm halafu hujui??
     
  5. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    by the way, soma paragraph ya kwanza ya hiyo habari utaona UWT ni nini
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Mama anataka kuwa mwenyekiti UWT na mtoto baharia anataka kuwa mbunge wa Afrika Mashariki, dada anataka kuwa katibu mkuu Afya; Tingatinga family wanataka kutawala wadanganyika baada ta TINGATINGA kukosa urais!!!This can only happen in bongoland!
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    dada mtu siwezi kumlaumu. Ana vigezo, anaqualify kwa sababu ya taaluma siyo hawa wanaosubiri huruma za wananchi. Oooh! Sijui nimefiwa na baba, au baba mkwe alikuwa pm! Huu ni upuuzi.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    tunadumisha amani na mshikamano mbona familia ya Bush ilitawala marekani
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    simpendi kabisa ANNA KILANGO
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Angel mambo, kwa nini humpendi Mbunge wako
     
  11. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi Mwele anautaka ukatibu wa afya??? aisee tanzania hii
     
  12. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndio maana familia ya sumari inataka kutawala arumeru
     
  13. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    UWT = USALAMA WA TAIFA
    UWT = UMOJA WA WANAWAKE TANZANIA

    Chagua jibu sahihi hapo juu.
     
  14. w

    wikolo JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo mengine bwana yanapatikana kwenye siasa za tanzania tu. Hivi huyu mama Kilango na yeye anajiita ni mwanasiasa makini kweli? Umakini wenyewe ndo kama ule aliokuwa anautumia kuchangia ile hoja ya katiba mpya kwenye suala la wakuu wa wilaya na wakurugenzi? Akawadanganye hao hao mimi hanipati kabisa. Huwezi kuwa mwanasiasa makini halafu ukawa ni michango bungeni kama ya huyu mama, ni uongo mkubwa na uzushi.
     
Loading...