Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi nitaepukana na wizi/rushwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Jul 9, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kila ninayekutana naye na nikamwambia nichosomea, ananiuliza "umeamua kuwa mwizi"? Hii ni kutokana na fani yangu kuhusika na "manunuzi na ugavi",, hivi ni kweli katika fani hii wizi haukwepeki? Mwenye uzoefu naomba anijuze.
     
  2. f

    fazili JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    unaweza kukwepa wizi ni wewe mwenyewe lakini ngumu mkuu inabidi umwombe Mungu sana
     
Loading...