Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi Mwanahalisi la leo, halijanunuliwa na Lowassa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Nov 2, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Kwa wiki kadhaa sasa kumekuwa na malalamiko kwamba, Gazeti hili limenunuliwa na Mafisadi, wakaendelea kudai kwamba Lowasa hawezi kuandikwa tena. Lakini leo asubuh limetoka na kichwa kisemacho "zimwi la richmond bado lamwandama Lowassa."....tunasubiri mseme limenunuliwa na akina Sitta na Mwakyembe kutokana na hii habari.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    nani kasema limenunuliwa? Kuna udhibitisho ?
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    zimwi la richmond bado lamwandama Lowassa:

    Umesoma "contents" za hiyo habari? Maana kichwa cha habari hakionyeshi kama kina-mtusi au kina-mpaisha Lowassa!
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    viongozi waliokuwa serikalini wakati wa mkataba wa kuzalisha umeme wa dharura wa richmond bado wanaendelea kung'ang'aniwa kwenye kashifa ya kushiriki kwenye ufisadi wa mkataba huo.mwanahalisi limeeleza kuelezwa.
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana maana kwa week kadhaa limekuwa likimwandama Kikwete ambaye alimsaliti lowasa na kumwambia Lowasa Gome (Gamba)
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    There is always a PRICE TAG. Bado anapandisha bei yake, ikifikiwa ataacha kuandika.

    Kwanini kila kukicha umwandike mtu huyohuyo...LOWASSA hata kama hayupo serikalini LOwassa.

    Anashindwa kuandika kuhusu kuporomoka kwa shilingi?, mapambano ya wananchi na police mwanza au migomo Arusha au migomo vyuo vikuu?
    Matatizo yapo lukuki, Vijana hawana ajira, serikali imechelewesha mishahara ya wafanyakazi wake ... huyu Mwanahalisi kaishiwa
     
  7. s

    sw33tboy Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengi walikuwepo mwisho wa siku hatuwaoni tena wala kuwasikia porojo nyingi vitendo ziro
     
Loading...