Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi ingekuwa ni wajeda?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luck, Feb 8, 2012.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa nafikiri tu.
    Je endapo wanajeshi wetu wangegoma. Je kungekuwa na danadana wanazofanyiwa madaktari?
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Maandamano yangekuwepo, sinahawa jamaa wa maji ya kuwasha (ffu) na vijana wa kova wangekuwa wamegoma.
     
  3. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    huwa hawagomi..., wanapindua serikali
     
  4. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ki-bongo-bongo nadhani hii issue inaweza kuwa ngumu kidogo maana kukiwa na tetesi kwamba wajeda wanataka kutingisha kidogo basi ujue hata ofisi za mawaziri siku hiyo zitahamishiwa makambini kwenda kupiga magoti. WAJEDAAA...! mko wapi? Kwani sukari wenzetu bado bei poa eee...? Bia je..!?
     
  5. luck

    luck JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Jee? jee?

    Serikali ingeendelea kurembaremba na kutaka msururu wa vikao kweli? Au wengepewa chao kabla hawajatangaza lolote.........
     
Loading...