Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipengele vya kurekebisha katika katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deofm, May 9, 2012.

  1. D

    Deofm JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wana JF

    naomba tuwe tunapeana vitu ambavyo tunahitaji viwe katika katiba mpya kwani kuna watu ambao hawatafikiwa na ile tume ya kuratibu maoni ya wananchi, kwa hiyo wale watakaopata nafasi wawe angalao wanazo point za muhimu ili zifike kunakostahili.

    Mimi la kwangu ni ukubwa wa baraza la mawaziri, napendekeza baraza la mawaziri lijadiliwe bungeni, ili wabunge waamue idadi, majina na miundo ya wizara. Kama rais anataka kuongeza, kupunguza au kubadilisha muundo wa wizara lazima alete mswada bungeni, ukipita ndipo hayo mapendekezo yawe sheria, hii itasaidia kuzuia rais kuunda wizara zisizo na tija kwa lengo la kuwasaidia watu wasio na uwezo.

    nawasilisha
     
Loading...