Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipara

Discussion in 'JF Doctor' started by Chapa Nalo Jr, Dec 13, 2010.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna wanawake wenye vipara?, maana mimi sijawahi kuona mwanamke mwenye kipara. Kuna nadharia kuwa vipara vinatokana na mtu kutumia sana ubongo wake katika kufikiria mambo magumu na kwa kina, je wanawake na wanaume wasio na vipara ina maana huwa hawafikirii mambo kwa kina? Zaidi ya hapo kipara kinatokana na nini kibaologia tukiacha tetesi za mitaani!?
     
Loading...