Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vip nitampata mpenzi wa kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIGAN, May 29, 2012.

  1. K

    KIGAN New Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi nitampata mpenzi wa kweli maana nishatendwa sana
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,973
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    hutapata.lol
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ni swali gumu';
    Jibu la kukufariji ni kuwa 'ndio vumilia utampata'

    Jibu la kiuhalisia ni
    Hakuna mtu perfect, na hata ukimpata unayempenda naye anakupenda bado kutofautiana kutakuwepo tu, kwani the devil is at work all the time!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    karibu jukwaani japo ungetumia ile ID nyingine ingekuwa poa sana.....

    :focus:........kwani ni nini chanzo cha kutendwa........?
     
  5. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mkweli,utapata mkweli.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani hata hodi hupigi
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nilifikiri kutendwa kwako kunakupa uzoefu wa kupata na kujenga mahusiano bora kumbe somo halijaeleweka..
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Endelea kutia mkono kizani huku ukijuwa kuwa mapenzi ya sasa ni bahati nasibu.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    muonekano wako chini ya kitovu pliiiiiise!
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wapenzi wa kweli wameisha..saivi ni mapenzi ya kudanganyana na kuambukizana magonjwa
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Chukua likizo ya mapenzi kwanza, utakuja na kasi mpya.
     
  12. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mkweli?:focus:.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa kufunga na kuomba kwa imani..
     
  14. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Subiri kutoka kwa Mungu ila ukidumu katika kusali na KUAbudu.
     
  15. KML

    KML JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    karibu chama la bachelor ukinipenda twamalizana leo leo tu, siku izi kwa kudanganyana mvulana msichana ishakua poa poa tu, hakunaga mapenzi... wewe ata nyimbo huckili nini???
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ishi kimujini mujini tu siku hizi kumpata mkweli ni ndoto!
     
Loading...