Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi Wakuu CDM mpo wapi????????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simchezo, May 22, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana JF; Nimekuwa nafuatilia mfululizo wa habari zinazomuhusu Shibuda na yale ambayo anendelea kusema hadharani pi nawafuatilia viongozi wa BAVICHA hasa Heche na huyu Juliana Shonza jinsi wanavyobishana hadharani, Nabaki najiuliza hivi viongozi wakuu mpo wapi???? ili mtoe tamko rasmi la chama?? mjue hii ni hatari kwa chama, msifikiri kwamba cdm itapendwa muda wote hata ikifanya madudu, Amkeni huko mlipo!!!
     
  2. w

    warea JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda wanatafuta mzizi wa fitina! unataka nao wakurupuke?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unajua matamko hayasaidii kama mzizi wa ukurupukaji haujashughulikiwa.
     
  4. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Whatever strategy CDM is using on the guy i like it. is the appropriate one!
     
  5. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Chama hakiongozwi na matamko wala na porojo za vyombo vya habari......

    Kama mwanachama soma katiba, hudhuria vikao jenga chama acha kusubiria matamko..

    Uhai wa chama ni wanachama wenye imani na moyo wa mapambano.......

    Kwa bahati mbaya sana wafuata mkumbo ndio wamejaa bongo
     
  6. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [Chama hakiongozwi na matamko wala na porojo za vyombo vya habari......

    Kama mwanachama soma katiba, hudhuria vikao jenga chama acha kusubiria matamko..

    Uhai wa chama ni wanachama wenye imani na moyo wa mapambano.......

    Kwa bahati mbaya sana wafuata mkumbo ndio wamejaa bongo
    [/QUOTE]


    umefunga mjadala mkuu!
     
Loading...